nadeaw

nadeaw

Guest

ขอทราบตารางเรียนเดือนกค.หรือ สค.ค่ะ (1755 views)

21 Jun 2010 12:16

ขอทราบตารางเรียนด้วยค่ะ ของปลายเดือน กค. หรือ สค. ก็ได้ค่ะ เอาสะดวกคุณครูละกันค่ะ

อยากเรียนหลักสูตร 5ชม. หรือ 8ชม.ก็ได้ค่ะ คือหลักสูตรไหนก็ได้ที่พาออกไปขับในถนนจริงค่ะ เพราะว่ามีขับขับขี่แล้วค่ะ(ไปเรียนที่ขนส่ง แล้วสอบเลย...ง่ายมาก) แต่ไม่กล้าออกถนน กลัวชนแล้วเสียตังค์ค่ะ ได้ใบขับขี่มาจะ3ปีแล้ว จนจะหมดอายุรอบ2แล้วค่ะ ขอคุณครูใจเย็นๆ อย่าส่งเสียงดังให้ตกใจขณะขับรถเป็นพอ
เพราะเคยให้พ่อนั่งเป็นเพื่อนแล้วลองขับจริงในถนน ปรากฎว่าแกตื่นเต้นทำเสียงดังจนคนขับกลัวไปเลย:y:....หลังจากนั้นไม่เคยขับอีกเลยค่ะ เกร็งจนกล้ามเนื้อเป็นตะคริวเลย

ปกติเลิกงาน จ-ศ 6.00น.ที่ประชาชื่น37 ค่ะ (ไม่ทราบจะดึกเกินไปที่จะขับรถหรือเปล่า)
ส-อา บ้านอยู่ซอยสามเสน28 ค่ะ พอจะสะดวกไปรับได้ไหมคะ

อยากขับเป็นเร็วๆค่ะ เพราะโดนทั้งพ่อและแม่ด่าว่าให้ขับรถเองได้แล้ว อายุจะ30แล้ว ขี้เกียจไปรับไปส่ง ควรจะขับให้พ่อ-แม่นั่งบ้าง....แป่วว ขอบคุณค่ะ

charu_nap@hotmail.com
เดียว

nadeaw

nadeaw

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

22 Jun 2010 10:25 #1

ตอนนี้อยู่ต่างประเทศค่ะ กลับประมาณวันพุธนี้ แต่ก็ดึก วัน พฤหัสทำงาน กว่าจะติดต่อกลับไปได้คงเป็นเย็นวันพฤหัสค่ะ ถ้าต้องการรู้ผลด่วนโทรเข้าร้านดีกว่าค่ะ เบอร์ร้านนะคะ 029536966 น้องเอ๊กซื เฝ้าร้านค่ีะ

Guest

nadeaw

nadeaw

Guest

22 Jun 2010 15:33 #2

รอได้จ้า จะรออย่างใจจดใจจ่อค่ะ

nadeaw

nadeaw

Guest

สไมลล์สอนขับรถ

Guest

24 Jun 2010 21:24 #3

555 :]::]::]: รออย่างใจจดใจจอ ไม่อยากส่งตารางให้เลย อาย มันแน่นจนมึน เดือน กค ค่อยโอเคหน่อยค่ะ

Guest

Post reply
CAPTCHA Image