ใหญ่

ใหญ่

Guest

มาให้เครดิตกับทาง SmileDriving ครับ (2728 views)

24 Jun 2010 18:01

เมื่อวานไปสอบใบขับขี่มาครับ แล้วก็ได้มันมาครองด้วยความภูมิใจแล้วครับ อันนี้ก็ต้องยกเครดิตให้กับทางสมายสอนขับรถเลยครับ ไม่น่าเชื่อว่าเรียนแค่ 2 วัน 7 ชั่วโมง ก็สามารถสอบผ่านได้แล้วครับ อีกอย่างต้องขอบคุณครูเอ็ม และครูกวาง ที่คอยสอนและแนะนำทริคเล็ก ๆ ในการขับรถ ที่สามารถสอบท่าได้อย่างแม่นยำเลยทีเดียว แล้วก็อีกท่านนึงก็คงเป็นคุณผึ้งที่คอยดูแลเว็บและเซอร์วิสเป็นอย่างดี บริหารทีมงานได้เยี่ยมจริงๆ เลย ขอชมจากใจเลยครับ (อิอิ อวยซะเยอะ ต้องขอออกตัวก่อนนะครับว่าไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางสมายสอนขับรถนะครับ) แล้วอีกอย่างจะขอฝากคุณผึ้งจองคิวครูเอ็มให้ผมด้วยนะครับสำหรับการเรียนครั้งสุดท้ายในวันเสาร์ที่ 26 มิ.ย.นี้นะครับ ถ้ายังไงช่วยตอบด้วยนะครับว่าได้หรือไม่ หรือผมจะต้องโทรเข้าไปแจ้งที่ทางโรงเรียนแจ้งผมด้วยนะครับ

ใหญ่

ใหญ่

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

24 Jun 2010 20:58 #1

รับทราบค่ะ เด้วจัดการให้

Guest

สไมลล์สอนขับรถ

Guest

26 Jun 2010 15:09 #2

คุณใหญ่ขอโทดทีค่ะ วันนี้ส่งครูแตงไปสอน เพราะเอ็มเป็นไข้ตั้งแต่เมื่อวาน วันศุกร์อะค่ะ เมื่อวานนักเรียนที่ต้องเรียนกับเอ็มก็ต้องยกเลิกเหมือนกัน แล้ววันนี้มีธุระตอนเช้าเลยไม่ได้โทรแจ้งคุณใหญ่ค่ะ

Guest

ห้าๆ

ห้าๆ

Guest

7 Aug 2011 22:51 #3

ครูบาสสอนดีสุด :R: :R: :R: :R:

ห้าๆ

ห้าๆ

Guest

Post reply
CAPTCHA Image