saravoot

saravoot

Guest

รบกวนส่งตาราง Update ล่าสุดให้หน่อยคับ (1403 views)

27 Jun 2010 18:25

ช่วยส่งที่ saravoot_nuntajun@hotmail.com พอดีอันเก่ามันหายไปไหนไม่รู้อ่ะคับ

saravoot

saravoot

Guest

สไมลล์สอนขับรถ

Guest

28 Jun 2010 10:44 #1

ส่งไปแล้วค่ะ

Guest

banky

banky

Guest

29 Jun 2010 20:59 #2

ขอบคุณคับ ได้แล้น อิอิ เดือนหน้าเจอกันคับ ขอจองครูกวางได้ป่าว 555

banky

banky

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

2 Jul 2010 00:07 #3

:p: ยังไม่ทราบเลยค่ะ เพราะปกติครูกวางสอนมาสด้าค่ะ

Guest

saravoot (รัชดา 17)

Guest

2 Jul 2010 18:53 #4

อ่อ อดเลย 555 เออลืมบอกเลยคับ ผมขอเปลี่ยนการเรียนจากวันละ 3 ชั่วโมงเป็น 2 ชั่วโมงได้มั้ยคับ จบหลักสูตรจะได้ใกล้ ๆ กับต้นเดือนกันยาหน่อย ช่วยดูให้หน่อยแล้วกันคับ เหมือน 3 ชั่วโมงจะนานเกิน รบกวนด้วยน๊ะคับ แหะ ๆ ถ้าจัดคิวลงไม่ได้จิง ๆ ก็ไม่เป็นไรคับ

Guest

Guest

2 Jul 2010 19:52 #5

พี่เปลี่ยนมาเป็น 2 ชั่วโมงให้แล้วนะคะ หรือว่าจะมาเริ่มตอนต้นเดือนสิงหาไปเลยค่ะ จะได้ไม่ต้องกังวล วันละ 2ชั่วโมงจะจบประมาณกลางเดือนสิงหานะคะ

Guest

Guest

3 Jul 2010 20:17 #6

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ แต่เริ่มเหมือนเดิมดีแล้ว อยากเริ่มเรียนแย้ว เหอๆๆ ยังไงก็ขอบคุณมาก ๆ น๊ะคับ อ่อช่วยส่งตาราง update ให้ผมทีคับ
ปล. จองรถซิติ้ รุ่น V a/t แหะ ๆ กว่าจะหาเซลล์ที่ได้ของแถมเยอะเนี่ย ใช้เวลาหลายสัปดาห์เหมือนกัน

Guest

Guest

4 Jul 2010 14:26 #7

ส่งไปให้แล้วค่ะ

Guest

alohaa

alohaa

Guest

18 Jul 2010 13:49 #8

ขอโทษนะค่ะ พอดีจะซื้อรถรุ่นนี้เหมือนกัน ไม่ทราบว่าซื้อที่ไหน เซลล์ชื่ออะไร แล้วแถมอะไรบ้างค่ะ

alohaa

alohaa

Guest

Guest

18 Jul 2010 14:23 #9

ของโรงเรียนซ้อที่ ฮอนด้ารัตนาธิเบศน์ค่ะ เซลส์ ชื่อ โอปอล 086-321-7894 ค่ะ ตอนซื้อไม่ได้ของแถมเยอะมากมายค่ะ เพราะว่าตอนนั้นบอกเซลส์ว่าไม่เลือกรุ่น ไม่เลือกสี เอาให้ได้เร็วที่สุด เลยได้รถมาภายใน 1 อาทิตย์ค่ะ ของแถมก็ทั่วไป ๆ 15 รายการเหมือนที่คนทั่ว ๆ ไปได้ค่ะ ได้ส่วนลดประกันชั้น 1 5,000 หรือ 7,000 นี่แหละ เคลือบสี กันสนิท อะไรประมาณนี้ แต่พอคันที่ 2 ก็ได้เยอะพอควร ไม่ได้ส่วนลดประกัน แต่ได้เบาะหนัง กับทุกแต่งรถ สปอยเลอร์ สเกิร์ตค่ะ เคลือบสี กันสนิท ได้เป็นปกติ ที่เอาเพราะเห็นว่าเบาะหนังสำคัญมาก เป็นกำมะยีแล้วสกปรก ง่าย ใช้เวลา 1 วันในการฟอก ฟอกไม่ดีเป็นคราบ และอาจจะเหม็นได้ ลองโทรสอบถามที่เซลส์ก็ได้ค่ะ บอกว่าคุณผึ้ง หรือ คุณสรรเสริญแนะนำมาค่ะ เพราะแนะนำไปหลายคนแล้ว

Guest

alohaa

alohaa

Guest

18 Jul 2010 14:26 #10

ขอบคุณมากค่ะ พอดีว่ากำลังจะซื้อ

แล้วก็กำลังจะเข้าไปเรียนขับรถด้วยค่ะ

แต่ยังไม่แน่ใจวันที่จะไปเรียนค่ะ

^ ^

alohaa

alohaa

Guest

saravoot@รัชดา

Guest

20 Jul 2010 21:16 #11

มารายงานตัวค๊าบ ใกล้วันเรียนแล้ว วันเสาร์นี้ตอน 10 โมงอ่ะคับ เด่วผมโทรตามคับ 555 แต่วันอาทิตย์ผมจะขอเลื่อนเป็นวันอื่นอ่ะคับช่วยเปลี่ยนให้ที พอดีพี่ที่ office คนสนิทเค้าบวชครับ เลยต้องไป หุหุ ฝากด้วยน๊ะคับ ตื่นเต้นๆ จะได้ขับรถแว้ว ....

Guest

Guest

20 Jul 2010 22:25 #12

yap รับทราบน้องแบงค์ พรุ่งนี้อาจจะไม่ได้เพราะไปสอบใบขับขี่กันหมดแล้วจะแว้บไปแถบชานเมืองกันแปบนึง ป่าวทุกวันพุธพอไปสอบใบขับขี่เสร็จครูก็จะไปเตะบอลกันต่อรวมทั้งน้อง x ที่ดูตาราง ส่วนพี่พรุ่งนี้จะไปต่างจังหวัด วันพฤหัสได้มั้ยค่ะ เด้วจัดการให้ค่ะ

Guest

saravoot @รัชดา 17

Guest

21 Jul 2010 15:22 #13

อ๋อไม่ได้เลื่อนวันพุธ หรือพฤหัสนี้คับ คือเด๋วเลื่อนจากวันอาทิตย์เป็นวันพฤหัสที่ 29 ช่วงเช้าอ่ะคับ พอดีวันพฤหัสที่ 29 ผมลาพักร้อน ช่วงเช้าว่าง แต่บ่ายติดธุระ ยังไงก็ช่วยดูว่าช่วงเช้าว่างหรือป่าวอ่ะคับ เด่วยังไงเจอกันวันแรกวันเสาร์นี้น๊ะคับ หุหุ
ปล. มีขนมให้ทานฉลองวันแรกด้วยก็ดีน๊ะคับ 5555 :R:

Guest

Guest

21 Jul 2010 15:39 #14

น้องแบงค์สุดหล่อ รู้สึกมั้ยว่าพี่เป็นเหมือน call centre ที่ promtly respond ตลอดเวลา จนที่ทำงานพี่จะไล่พี่ออกแย่แล้ว ช่วงออกงบ quarter ด้วยหึหึ :k:

พี่หมายถึงว่าพี่จัดแจ้งน้องแบงค์วัพฤหัสได้มั้ยว่า พี่ย้ายตารางให้หนู่ได้ไม่ได้ยังงัย cancel ไม่ใช่เรื่องใหญ่ เพราะว่าเอาออกง่ายกว่าหาตารางลง พี่ไม่ได้หมายความว่าให้หนูลงเรียนวันพุธ วันพฤหัสนี้ครับบ เด้วพี่จัดการตารางให้แล้วแจ้งให้หนูทราบนะคะ

ส่วนเรื่องขนมถ้าได้เรียนกับครูแตง ได้กินแน่เลย เพราะครูแตงชอบซื้อน้ำซื้อขนมมาให้นักเรียนกิน แต่ยังไม่รู้ว่าครูคนไหนต้องดูภาพรวมก่อน ถ้าอยากกินข้าวบอก เพราะครูแตงมักจะให้ที่ข้าว pack ข้าวกล่องมาให้เพื่อกินตอนกลางวัน ไม่รู้ว่ามันจะประหยัด หรือเด้วไปรับนักเรียนเลทก็ไม่รู้ เด้วให้ครูแตง pack มาเผื่อ

Guest

Guest

21 Jul 2010 15:52 #15

:):):) โหถามปุ๊บตอบปั๊บเลย ผมตกใจเลย ทำไมตอบเร็วจัง หุหุ จิงด้วยพออ่านอีกครั้งเข้าใจผิดซ๊ะงั้น 555
ปล. เตะบอลกันที่ไหนอ่ะคับ ถ้าวันไหนเลิกเร็วและที่เตะไม่ไกล เด่วจะไปเตะด้วย 555

Guest

Guest

21 Jul 2010 16:12 #16

หุหุหุ พี่เป็นเหมือน pizza hut ภายใน 30 นาทีจิง ๆ ครูไปเตะบอลกันทุกวันพุธหลังจากไปพานักเรียนไปสอบใบขับขี่เสร็จ พี่ไม่รู้ว่าไปกันแถวไหน น่าจะแถวโรงเรียน เดอะมอลล์งาม วันที่น้องแบงค์ไปสอบใบขับขี่เตรียมชุดไปได้เลย ครูโรงเรียนนี้ฝีมือไม่มีแต่เครื่องแต่งกายเต็มยศนะน้องนะ ซื้อสตั๊ดกันคนละคู่ มีชุดบอลบ้าบ้าบอบอ สนับแข้ง ถุงเท้าที่เหมือนถุงน่องผู้หญิงที่ยาวมาถึงต้นขา แต่ไม่แน่ใจว่าเคยชนะเค้าบ้างมั้ย ไม่เคยถาม ไม่เคยไปดูซะที

Guest

เอ

เอ

Guest

2 Aug 2010 21:47 #17

เอ

เอ

Guest

Post reply
CAPTCHA Image