Tomm

Tomm

Guest

สอบถาม (933 views)

19 Jul 2010 14:26

ผมอยากได้ตารางเรียนครับช่วงสิงหา กันยาครับ
อีกเรื่องนะครับ ในกรณีที่ผมจะเรียนรวดเดียว เช่น วันหนึ่ง 4-6 ชั่วโมง แบบนี้จะได้หรือเปล่า
เพราะผมต้องทำงานตลอด ยังไงช่วยส่งรายละเอียดมาให้หน่อยนะครับ volcom_44@hotmail.com

Tomm

Tomm

Guest

สไมลล์สอนขับรถ

Guest

19 Jul 2010 16:43 #1

เด้วส่งไปให้ค่ะ จะเรียนวันละกี่ชั่วโมงก็ได้ค่ะ แต่แนะนำอย่างต่ำควรอย่างน้อย 2-3 ชั่วโมงค่ะ เพราะคิดว่า 1 ชั่วโมงไม่เพียงพอสำหรับการออกถนน เพราะถ้าเจอรถติดนักเรียนก็จะไม่ได้อะไรเลยค่ะ ถ้ามีเวลาไม่พอลงวันเวลา 4-6 ชั่วโมงก็ได้ แต่พิจารณานิดนึงว่าเรารับไหวกี่ชั่วโมง เพราะมากไปเด้วมันจะกลายเป็นไม่สนุก พาลไม่อยากเรียน ลงทีเดียวรวดเด้วพอครูพักเบรค นั่งกินกาแฟ ก็จะเสียเวลาป่าว ๆ หรือไม่ก็ลง 3 ชั่วโมง เว้น 1 ชั่วโมงพักแล้วลงต่ออีก 3 ชั่วโมง 1 ชั่วโมงที่พักก็กินข้าว กินกาแฟ ล้างหน้า จะได้เบรคไปในตัวค่ะ

Guest

Post reply
CAPTCHA Image