ตอง

ตอง

Guest

สนใจสมัครเรียนขับรถค่ะ ขอจองตารางเวลาเรียนค่ะ (820 views)

6 Aug 2010 14:47

สนใจ คอร์ส 15 ชม ออโต้ นะค่ะ อยากเรียนช่วงเดือนกันยายนหรือตุลาคมอ่ะค่ะ เรียน จันทร์ อังคาร ศุกร์ ประมาณ 14.00-16.00 ต้องการให้มารับตรง เดอะมอลล์งามวงวาน ค่ะ รถที่ใช้สอน ขอเป็น New Honda city นะค่ะ :D: ตองค่ะ  ส่งตารางเรียนที่mailนะค่ะ e-mail grantong_007@hotmail.coml

ตอง

ตอง

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

6 Aug 2010 20:54 #1

สวัสดีค่ะ คุณตอง ส่งตารางให้แล้วนะคะลองตัดสินใจดูว่าจะเริ่มเรียนวันไหนดี แล้วแจ้งมาที่โรงเรียนได้เลยค่ะ

ขออนุญาตลบเบอร์โทรศัพท์ใน webboard นะคะ เด้วผู้ไม่ประสงค์ดี หรือ ประกัน หรือ บัตรเครดิต จะหาผลประโยชน์เอาจากเบอร์ที่โชว์นะคะ

Guest

ตอง

ตอง

Guest

7 Aug 2010 17:28 #2

พี่ค่ะ นู๋จองวันและเวลาแล้วนะค่ะ

ตอง

ตอง

Guest

Guest

7 Aug 2010 22:53 #3

รับทราบค้าบบบบผม

Guest

Post reply