xxxx

xxxx

Guest

รบกวนขอตารางเรียนด้วยคับ (1070 views)

17 Aug 2010 13:08

อยู่แถวอนุสาวรีย์ชัย....ไม่รู้ไกลที่เรียนรึป่าว

แล้วโรงเรียนอยู่ที่ไหนคับ...จะไปสมัครเรียนยังไง

............iidiotname@gmail.com...............

xxxx

xxxx

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

17 Aug 2010 15:50 #1

พี่ส่งตารางไปให้ดูแล้ว อนุสาวรีย์สามารถไปรับได้ค่ะ

โรงเรียนอยู่แถวพันธุ์ทิพย์งามวงศ์วานค่ะ

ถ้าหนูสนใจหนูลองดูตารางที่พี่ส่งมาให้ แล้วจองเวลาโดยแจ้งมาทางอีเมลล์ หรือ โทรมาที่โรงเรียนเพื่อจองเวลา โทรมาจะดีกว่า เพราะตาราง update ทุกวันมีทั้งคนจองใหม่ cancel เลื่อนเปลี่ยนเวลา หนูจะได้ทราบตารางที่ update จิง ว่าว่างตรงกันกับที่หนูจะจองมั้ย เพราะที่พี่ส่งให้มันจะ update ณ ตอนที่พี่ส่งให้ ถ้าเวลาผ่านไปมันอาจเปลี่ยนได้ โดยที่หนูไม่ต้องจ่ายเงินล่วงหน้าเพื่อมัดจำใด ๆ ทั้งสิ้น

พอใกล้วันเรียนทางโรงเรียนจะโทรไป confirm อีกทีว่าหนูยังไม่เปลี่ยนไม่เลื่อนไม่ cancel แล้วทางโรงเรียนจะจัดครูจัดรถไปรับที่บริเวณที่หนูให้ไปรับซึ่งโรงเรียนบริการได้ไม่เกินเขตอนุสาวรีย์ค่ะ วันเรียนวันแรกครูจะนำตารางเรียนที่จองไว้ ใบเสร็จรับเงิน ใบสมัคร พร้อมหนังสือคู่มือเตรียมสอบใบขับขี่ หนูสามารถทำเรื่องสมัครที่ครูได้เลย จ่ายเงินที่ครูได้เลยค่ะ ครูจะนำส่งทางโรงเรียนทุกสิ้นวัน พร้อมรถของโรงเรียนที่ต้องนำมาจอดที่โรงรถของโรงเรียนค่ะ ถ้าหนูไม่สบายใจอยากเห็นโรงเรียน office สำนักงาน แจ้งครูได้เลยค่ะ ให้ครูพามาที่สำนักงานเพื่อทำเรื่องสมัคร จะได้รู้ว่าร้านมีตัวตน มีที่อยู่เป็นหลักแหล่งค่ะ

Guest

Post reply
CAPTCHA Image