ชัยณรงค์

ชัยณรงค์

Guest

ขอตารางเรียน วันอาทิตย์ เดือนกันยายนด้วยครับ (838 views)

31 Aug 2010 12:22

สนใจอยากเรียน แบบ 15 ชั่วโมงครับ แต่ดันสะดวก วันอาทิตย์วันเดียวน่ะครับ รบกวน เช็คให้หน่อยครับว่ามีคิวว่างไหม ... บ้านอยู่ ซอยแก้วอินทร์ บางใหญ่ ครับ ไม่รู้ ว่า ใช้ออฟชั่นรับส่งได้ป่าว อิๆๆ ยังไงรบกวนหน่อยนะครับ จะออกรถ แต่ยังขับไม่เก่ง 5555 :]:

ชัยณรงค์

ชัยณรงค์

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

31 Aug 2010 20:48 #1

สวัสดีค่ะ ขอโทษทีนะคะที่ส่งให้ช้า วันนี้internet ที่โรงเรียนมีปัญหานิดหน่อย ใช้ไม่ได้ พึ่งใช้ได้ค่ะ

ส่วนบางใหญ่รับส่งค่ะ

ลองดูนะคะว่าสะดวกวันไหนเวลาไหน

Guest

aae-ict

aae-ict

Guest

1 Sep 2010 17:23 #2

ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ น่าจะไปเริ่มเรียน เดือน ตุลาเลยน่ะครับเปนอย่าช้า ช่วง นี้ งานที่ทำงานเข้าครับ แถมติตสัมนา อีก.. แต่จะไปสมัคร และจองเวลาเรียนก่อน กลัวว่าเดี๊ยวจะไม่มี คิว ว่างอิๆๆๆ อืม เลือกรถได้ด้วยใช่ไหม่ครับ......คุณผึ้ง..ดุนพะด๊อบครับ

aae-ict

aae-ict

Guest

Guest

1 Sep 2010 21:10 #3

ค้า เมื่อไหร่ก็ได้ค่ะ เอาที่ตัวนักเรียนเองสะดวกดีกว่า

ถ้าจะมาสมัครที่โรงเรียนก็ยินดีต้อนรับค่ะ ถ้าไม่อยากเดินทางมาก็โทรมาจอง หรือจองทางอีเมล์ก็ได้ค่ะ เด้ววันเรียนจะมีรถไปรับถึงที่เลย

รถเลือกได้ค่ะ แต่ไม่มีให้เลือกเยอะ นั่นแหละปัญหา 555

Guest

Post reply
CAPTCHA Image