มด

มด

Guest

สนใจเรียนขับรถประมาณต้นเดือน ต.ค.ค่ะ (1490 views)

8 Sep 2010 12:54

รบกวนส่งตารางเรียนเดือนตุลาคมให้หน่อยนะคะ

มด

มด

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

8 Sep 2010 13:14 #1

นู๋มดพี่ผึ้งส่งตารางให้นู๋แล้วนะค่ะ  

Webmaster

Webmaster

Admin

มดค่ะ

มดค่ะ

Guest

9 Sep 2010 09:19 #2

พี่ผึ้งคะ เดือนตุลานู่สามารถเรียนได้ทุกวันเลย แต่ขอเป็นช่วงเย็น ซักบ่ายสามไปแล้วอะค่ะ
ขอเรียนเกียร์ออโต้ค่ะ แล้วก้อ ให้ครูมารับแถวห้วยขวางได้ใช่มั้ยคะ

มดค่ะ

มดค่ะ

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

9 Sep 2010 12:56 #3

ห้วยขวางไปรับได้ค่ะ เด้วพี่จัดตารางตามเวลาที่หนูสะดวก แล้วส่งให้หนูดูนะคะว่าหนูโอเคมั้ย

Guest

มด

มด

Guest

10 Sep 2010 08:36 #4

ok.ค่ะพี่ผึ้ง ตามตารางที่พี่จองให้เลยค่ะ เบอร์ติดต่อนะคะ 084xxxxxx ค่ะ ปล.พี่ผึ้งรู้ได้ไงว่าอยากขับมาสด้า 3 :]:

มด

มด

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

10 Sep 2010 09:30 #5

เหอ เหอ เหอ ไม่ทราบหรอกค่ะ ปกติถ้าไม่เลือกรถพี่จะลงเป็น มาสด้า หรือ VIOS เพราะตาราง CITY จะหนาแน่นกว่าคันอื่น ๆ คนฮิตออกซิตี้กันเยอะพักนี้ 

พี่ขออนุญาตลบเบอร์หนูนะคะ พี่ลงในตารางให้แล้ว เด้วพวกมิจฉาชีพ หรือผู้ประสงค์ร้ายเอาเบอร์ไป จิง ๆ ก็ไม่รู้ว่าเคยมีใครโดนอะไรบ้าง แต่โพสตามเน็ตเยอะแยะว่า มีคนโทรไปว่าได้เงินคืนจากสรรพากร บ้างก็ว่าเป็นหนี้แบงค์ พี่แค่ช่วยป้องกันเฉย ๆ 555 อาจช่วยไม่ได้เยอะ

Webmaster

Webmaster

Admin

ann

ann

Guest

23 Sep 2010 22:21 #6

ขอตารางเรียนเดือนตุลาคม คะ เรียนหลัง หกโมงเย็นได้ไหมคะ

ann

ann

Guest

Post reply
CAPTCHA Image