เอก

เอก

Guest

ขอตารางเรียนขับรถเดือนตุลาคมและขอรายละเอียด (1225 views)

22 Sep 2010 11:31

รบกวนขอตารางเรียนขับรถช่วงเดือนตุลาคม สนใจเป็นโปรโมชั่น 15 ชั่วโมง โดยผู้เรียนอายุ 17 ปี จะสามารถเรียนได้หรือไม่
บ้านอยู่แถวถนนราชพฤกษ์จะอยู่ในพื้นที่รับส่งหรือไม่ และสามารถเลือกรถที่จะใช้ในการเรียนได้หรือไม่ และผู้ปกครองสามารถติดรถไปด้วยได้
หรือไม่ รบกวนตอบทางเมล์ให้ด้วยนะครับ boonlerd007@yahoo.com

เอก

เอก

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

22 Sep 2010 13:49 #1

ส่งตารางเรียนมาให้ค่ะ ส่วนคำถามตอบดังนี้นะคะ

อายุ 17 สามารถเรียนได้ค่ะ แล้วพออายุ 18 กลับมาที่โรงเรียนอีกครั้งค่ะ ทางโรงเรียนจะพาไปสอบใบขับขี่เหมือนนักเรียนปกติทุกคนค่ะ ทางโรงเรียนมี record อยู่ค่ะ ว่าใครเป็นนักเรียนที่โรงเรียน

ส่วนรถสามารถเลือกได้ค่ะ ไม่มีปัญหา แต่จิง ๆ ไม่ว่าเรียนคันไหน นักเรียนก็ขับได้อยู่แล้วค่ะ เพราะเอาเข้าจิงรถที่บ้านนักเรียนมี กับรถที่นักเรียนอาจไม่เหมือนกันก็ได้ การfix รถแค่ทำให้นักเรียนคุ้นเคยกับรถที่เรียนเท่านั้นค่ะ ไม่ได้มีผลว่านักเรียนจะขับเป็นหรือไม่เป็น

นักเรียนสามารถพาผู้ปกครอง หรือเพื่อนมานั่งเรียนเป็นเพื่อนได้ตลอดเวลาค่ะ ราชพฤกษ์โซนไหนค่ะ ถ้าไกลถึงปทุมอาจจะไปรับไม่ได้ แต่ถ้าแถบพระราม 5 บางบัวทอง ละก็ไปได้

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image