ณัฐพล

ณัฐพล

Guest

รวกวนขอตารางเรียนด้วยครับ (จะดูเวลาวันเสาร์นี้ครับ) (1199 views)

24 Sep 2010 12:04

เพิ่งไปเรียนมา 2 ช.ม. แรก กับครูบอลครับ แต่วันพรุ่งนี้ (เสาร์ที่ 25 ก.ย.) ครูบอกให้มาโพสขอตารางในเว็บดูก่อน รบกวนด้วยนะครับ ถ้ามีว่างจะได้จอง เพิ่งขับเลยอยากให้ชิน ไม่อยากเว้นน่ะครับ
ปล. ครูบอกจะชดเชยให้อีกครึ่งชม.ในครั้งต่อไป เพราะครั้งแรกกว่าจะหากันเจอก็ช้าไปครึ่งชม.แล้วครับ :)
n_trongtorsak@hotmail.com

ณัฐพล

ณัฐพล

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

24 Sep 2010 15:29 #1

พี่ส่งให้แล้วนะคะ เด้วดูก่อนว่าวันเสาร์ครูจะกลับมาถึงกันกี่โมง ถ้าไม่ดึกมาก เด้วพี่โทรแจ้งว่าวันอาทิตย์สามารถเรียนได้มั้ย

Webmaster

Webmaster

Admin

ณัฐพล

ณัฐพล

Guest

25 Sep 2010 00:34 #2

ถามนิดนึงครับ
ปกติจะเรียนกับครูคนเดียวเลยใช่ไหมครับ หรือเปลี่ยนคนไปตามเวลาที่ว่างตรงกัน
ขอบคุณคร้าบ :)

ณัฐพล

ณัฐพล

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

25 Sep 2010 08:59 #3

สวัสดีคร้าบบบ ปกติ ทางโรงเรียน aasign ครุกับรถ ถ้าเลือก fix ที่รถจะเป็นคนครูคนเดิมค่ะ ถ้าเอาเวลาว่างเป็นหลักเรียนคันไหนก็ได้ เปลี่ยนรถครูก้จะเปลี่ยนไปค่ะ

ถ้าต้องการเรียนกับครูบอล ปกติครูบอลจะสอน NEW CITY แต่ว่าตอนนี้เคลมอยู่ค่ะ รถอยู่ที่ศูนย์น่าจะประมาณ 2 อาทิตย์ ประกอบกับครูเกือบทั้งร้านเดินทางไปร่วมงามศพลูกสาวคุณครูท่านนึง เลยสลับครูบอลมาสอนคันนี้พลาง ๆ ค่ะ ถ้ารถซิตี้ได้มา ก็จะกลับไปสอนคันเดิมค่ะ

ยกเว้นวันเสาร์อาทิตย์ เรื่องเปลี่ยนครูจะเป็นปัญหาหลักมาก แม้จะ fix รถก็ตามค่ะ เพราะครูส่วนใหญ่ก็อยากหยุดเสาร์อาทิตย์กัน เพราะคนรอบตัวครอบครัว เค้าก็หยุดเสาร์อาทิตย์กันหมด ดังนั้นเลยต้องสลับกันหยุด เสาร์ บ้าง อาทิตย์ บ้าง ลองสังเกตุว่าถ้าเรียนวันเสาร์อาทิตย์จะเจอคุณครูมากกว่า 1 ท่านแน่นอนค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image