Miaowz

Miaowz

Guest

รบกวนขอตารางเรียนเดือนตุลาคมด้วยค่ะ (708 views)

29 Sep 2010 06:34

สนใจเรียนขับรถเกียร์ออโต้ค่ะ มีประสบการณ์ขับเกียร์กระปุก แต่ก็ยังถอยหลังมะค่อยได้เท่าไหร่

ควรจะลงหลักสูตรใดดีคะ รบกวนขอตารางเรียนเดือนตุลาคมด้วยนะคะ

Miaowz

Miaowz

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

29 Sep 2010 10:43 #1

สวัดีค่ะ เคยขับเกียร์กระปุกแล้ว 8 ชม ก็พอค่ะ เพราะออโต้มันง่ายกว่าเยอะมาก ถ้า 5 ชม ก็ได้แต่กลัวว่า เด้วจะไม่มีเวลามากสำหรับซ้อมท่าสอบใบขับขี่ พาขึ้นห้าง แต่จะลงก็ไม่ว่ากัน ถ้าเรียนแล้วรู้สึกว่ายังไม่มั่นใจจะเพิ่มเป็นหลักสูตรที่มากกว่านี้ก็ได้ค่ะ เช่น ลงไว้ 8 จะเพิ่มเป็น 10 ก็มาลงชม เพิ่มอีก 2 ชม จ่ายเงินเพิ่มแค่ส่วนต่างระหว่างหลักสูตรค่ะ ตารางเด้วพี่ส่งให้ทางอีเมลล์นะคะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image