nana

nana

Guest

รบกวนขอตารางเรียนด้วยคะ (599 views)

13 Oct 2010 17:07

รบกวนขอตารางเรียนทั้งเดือนนี้และเดือนหน้าด้วยคะ สนใจเรียนเกียร์ออโต้ ยังไม่มีพื้นฐานเลยคะ
บ้านอยู่แถวห้วยขวางมีรถรับส่งหรือเปล่าคะ และครูสอนเป็นหญิงหรือชายคะ

nana

nana

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

13 Oct 2010 17:14 #1

ตารางเด้วส่งให้ทางอีเมลล์นะคะ สถานที่รับส่งถ้าเป็นห้วยขวางรับส่งค่ะ

ปกติถ้าเป็นออโต้ไม่มีพื้นฐานจะแนะนำให้เรียนที่ 10 ชม ค่ะ เพราะออโต้พื้นฐานที่ต้องเรียนรู้เบื้องต้นจะไม่เยอะเท่าเกียร์ธรรมดา ดังนั้น 10 ชม ก็เพียงพอ ทั้งเริ่มต้นทั้งหมด ออกถนน ขึ้นห้าง และท่าสอบใบขับขี่ค่ะ แต่ถ้าเรียนแล้วไม่มั่นใจ อยากให้ครูเน้นตรงไหนเพิ่มจะเพิ่มเป็น 15 ชม ก็ได้ค่ะ คือ มาลงเวลาเพิ่มอีก 5 ชม จ่ายเงินเพิ่มแค่ส่วนต่างระหว่างหลักศูตรค่ะ

ครูสอนทุกคนเป็นผู้ชายค่ะ แต่ถ้ากังวลสามารถพาเพื่อน หรือผู้ปกครองมานั่งเรียนเป็นเพื่อนได้เลยค่ะ ไม่มีปัญหา

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image