นก

นก

Guest

ขอเอกสารเพื่อใช้อ่านประกอบการสอบใบขับขี่ภาคทฤษฎี (1261 views)

28 Jul 2014 11:14

เรียน เจ้าหน้าที่ Smile Driving Centre รบกวนให้ทางเจ้าหน้าที่ส่งเอกสาร เทคนิคการขับ และ เอกสารเพื่อใช้อ่านประกอบการสอบใบขับขี่ภาคทฤษฏี เหมือนกับที่เคยส่งให้ครั้งแรกหลังจากวันที่สมัครให้ด้วยค่ะ ........ เนื่องจากเมลที่ทางโรงเรียนส่งให้ครั้งแรกข้อมูลหายค่ะ................... E-Mail : nok.mod658@hotmail.com ขอบคุณค่ะ สุดารัตน์ (นก) เบอร์ติดต่อ

นก

นก

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

28 Jul 2014 14:04 #1

ส่งให้แล้วค่ะ ถ้าไม่มีดูใน junk box นะคะ

เข้าไปลบ เบอร์โทรออกให้นะคะ 

Webmaster

Webmaster

Admin

นก

นก

Guest

28 Jul 2014 16:43 #2

ได้รับเมลส่งเอกสารเรียบร้อยแล้วนะคะ

.... ขอบคุณมากค่ะ....

นก

นก

Guest

Post reply
CAPTCHA Image