นป้อน

นป้อน

Guest

สอบถามเรื่องตารางการเรียนและราคาหน่อยค่ะ (4817 views)

29 Oct 2010 09:38

อยากจะทำใบขับขี่แต่ขับรถไม่เก่ง
หัดขับรถที่บ้านมาซักพักนึงละ ไปขับในกระทรวงสาธารณสุขก็หลายครั้ง
ขึ้นถนนใหญ่ต่างจังหวัดสองสามครั้ง แต่จอดรถ ถอยเข้าออกบ้าน ไปห้าง หรือไปที่สาธารณะใดๆไม่ได้เลยเพราะจอดรถไม่เป็นๆ

อยากทราบว่าต้องลงเรียนคอร์สไหนและราคาประมาณเท่าไหร่
ขอเป็นเกียร์ออโต้นะคะ

**รบกวนขอตารางเรียนด้วยเลยก็ได้นะคะ คอนเฟิร์มแน่นอน แม่อยากให้เรียนไวๆ ก่อนวันจันทร์ได้ยิ่งดีเลยค่ะ
ขอบมากๆค่า

นป้อน

นป้อน

Guest

นป้อน

นป้อน

Guest

29 Oct 2010 10:48 #1

ก่อนวันจันทร์ที่ว่าคือตารางเรียนกับชั่วโมงเรียนนะคะ ไม่ใช่เริ่มเรียน อิอิ

นป้อน

นป้อน

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

29 Oct 2010 15:55 #2

ค่ะ ตารางส่งไปให้แล้วนะคะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply