ป้อน

ป้อน

Guest

ไปสอบใบขับขี่มาแล้ววววว ว ว (1238 views)

10 Nov 2010 16:39

วันนี้ไปสอบใบขับขี่มาละ ผ่านหมดทั้งข้อเขียนแล้วก็ปฏิบัติ
ครูก็บอกว่าไม่ต้องเครียด ใจเย็นๆ มั่นใจเข้าไว้ ลงสนามแบบสั่นสู้ ^^

ขอบคุณครูแตง ที่หัดให้เทียบฟุตบาท เดินหน้าถอยหลังเข้าซอง ถอยเข้าซองรูปตัวเอส
ขอบคุณครูตี๋ ที่พาออกถนนใหญ่แบบระห่ำ เหยียบคันเร่งตามใจนักเรียน เสียวแต่สนุกมาก แล้วก็ถอยหลังเข้าซองในห้างแบบหลบๆซ่อนๆ รปภ. 55555
ขอบคุณครูที่สนามวันนี้ ทุกๆคนเลย ที่คอยสอน ให้เทคนิค ให้กำลังใจ

ป้อน

ป้อน

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

10 Nov 2010 17:11 #1

ยินดีด้วยนะคะ น้องป้อน ได้ใบขับขี่แล้ว เวลาขับรถ ใจเย็น อย่าประมาท ระมัดระวังให้มากที่สุด แล้วอย่าลืมปฏิบัติตามกฎจราจรนะคะ

ครูตี๋พาขึ้น The mall ชัวร์ เพราะ มันชอบไล่รถของโรงเรียนสอนขับรถ มาสด้าเป็นคันเดียวที่แปะชื่อไว้ ถ้าไปเซ็นทรัลจะไม่ได้หัดจอด

ส่วนที่หนูมาขอบคุณคุณครู พี่ขอบคุณหนูแทนครูทุกคนนะคะ เพราะ
1. ครูโรงเรียนนี้เล่นเน็ตไม่เป็น ใช้คอมไม่เป็นค่ะ
2. ครูหลายคนเอาแต่นั่งเล่นเกมส์
3. ครูบางคนไม่รู้ด้วยซ้ำว่าโรงเรียนมีเวบไซด์

:R::R::R:

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image