dao

dao

Guest

ขอตารางเรียน + หลักสูตร เดือนธันวาคม ค่ะ (1124 views)

1 Dec 2010 14:36

สนใจอยากได้ตารางเรียนประจำเดือน ธันวาคม 2553 ค่ะ รบกวนส่งให้ทางเมล์ด้วยนะคะ

dao

dao

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

1 Dec 2010 15:27 #1

ค่ะ ส่งตารางเรียนให้แล้วนะคะ ต้องการข้อมูลใดเพิ่มเติมสอบถามได้เลยนะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

mai

mai

Guest

1 Dec 2010 17:56 #2

รบกวนขอด้วยอ่ะ

mai

mai

Guest

mai

mai

Guest

1 Dec 2010 17:57 #3

*ค่ะ

mai

mai

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

1 Dec 2010 18:50 #4

ส่งให้เรียบร้อยแล้วค่ะ

:k:เว็บสไมลล์ไม่ใช่พันธุ์ทิพย์ไม่ต้องแก้คำผิดก็ได้ค่ะ:k: แต่น่ารักจังใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องดีกว่าค่ะ

นักเรียนคนนึงเรียนขับรถที่นี่ เป็นนักเรียนนอกเล่าให้ครูฟังว่า ในหลวงทรงตรัสว่า ปีนึง ๆ ให้ทุนส่งนักเรียนไทยไปเรียนเมืองนอกมากมาย แต่หลายคนกลับมากลับพูดไทยไม่ชัด น่าจะเอาทุนคืนให้หมด ในหลวงอยู่เมืองนอกมาตั้งแต่เด็กด้วยซ้ำ ทรงพูดภาษาไทยออกเสียงได้ชัดเจน

ดังนั้นเราเป็นคนไทยใช้ภาษาไทยให้ถูกอย่างหนูก็ดีกว่า ภูมิใจที่เป็นไทย เดินตามรอยพ่อ...เรารักในหลวง:)

สไมลล์

สไมลล์

Guest

mai

mai

Guest

1 Dec 2010 18:57 #5

ได้รับเรียบร้อยแล้วค่ะ
พี่ค่ะหนูสนใจที่จะเรียนอ่ะค่ะ หนูต้องโทรติดต่อไปที่เบอร์ไหนดีอ่ะค่ะ
คือหนูเคยโทรไปครั้งหนึ่งแล้ว เป็นผู้ชายรับ แต่เขาอธิบายไม่รู้เรื่องอ่ะค่ะ หนูก็เลยเริ่มไม่มั่นใจ

mai

mai

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

1 Dec 2010 19:31 #6

555+ คงเป็นน้องแบงค์รับ เด็กค่ะอายุ 13 นั่งหน้าคอมตลอดเวลาเล่นเกมส์ทั้งวัน แต่ล๊อกตารางได้ ลงตารางเป็นแต่เส้นทาง ถ้าไม่ใช่ที่ครูไปรับเป็นประจำฟังไม่คุ้นหูอาจจะไม่รู้ต้องถามครู พูดไทยไม่ค่อยชัด 555 ไม่ใช่กระเหรี่ยงนะ 555 แต่พูดไม่ชัด โทรมาขอสายพี่กวางหรือพี่เอ ก็ได้ค่ะ ปกติพี่จะทำงานที่อื่นด้วย ถ้ายุ่งหรือ meeting ก็จะไม่ได้รับโทรศัพท์ สายก็จะถูกโอนเข้ามาที่ร้านก็จะเป็นน้องแบงค์รับ ถ้า งง กับภาษาพูดของน้องเค้าก็ขอสายพี่กวาง หรือ พี่เอ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image