num

num

Guest

ขอตารางเวลาเรียน+หลักสูตรแบบเร่งรัด เดือน ธ.ค. (3000 views)

3 Dec 2010 22:48

รบกสนขอตารางเวลาเรียน+หลักสูตรแบบเร่งรัด เดือน ธ.ค.ค่ะ
และขอสอบถามว่า สามารถเรียนแบบเร่งรัด ภายใน 2 วัน(วันละหลายๆ ชม.) ได้หรือเปล่า และจะพาไปสอบใบขับขี่ได้เฉพาะวันพุธเท่านั้นหรือเปล่าค๊ะ
รบกวนด้วยนะค๊ะ ขอบคุณค่ะ

num

num

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

4 Dec 2010 11:51 #1

ถ้าเรียนวันละมากชั่วโมงก็ทำได้ค่ะ ออโต้ไม่ค่อยมีปัญหา เพราะไม่เหนื่อย ไม่เมื่อย และไม่ยาก แต่ถ้าเป็นเกียร์ธรรมดา แนะนำว่าควรจะเบรคสัก 1 ชม หลังจากจบชั่วโมงที่ 3 หรือ 4 ไปแล้ว เพราะมันจะล้าค่ะ

ลองดูตารางนะคะ ถ้าสงสัยหรือต้องการข้อมูลเพิ่มเติมสอบถามได้ค่ะ

ทางโรงเรียนพาไปสอบทุกวันพูธค่ะ ยังงัยก็ต้องลางาน 1 วันเต็ม ๆ เพราะต้องใช้เวลาทั้งวันเลยค่ะ ถ้าไปวันอื่นจะต้องไปเองค่ะ แต่แนะนำว่าไปกับโรงเรียนดีกว่าเพราะครูเค้าจะ facilitate อะไรหลาย ๆ อย่าง แต่ไม่ได้หมายความว่า ไปกับโรงเรียนสอนขับรถแล้วจะเป้นใบผ่านทางนะคะ หลาย ๆ คนมักจะเข้าใจผิด ยังงัยนักเรียนต้องเเข้รับการทดสอบด้วยตนเองค่ะ ครูจะคอยแนะนำ เทรนให้ก่อนลงสนามค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image