นิษฐา  วีระชน

นิษฐา วีระชน

Guest

อยากทราบรายละเอียดการเรียนขับรถ (1059 views)

28 Dec 2010 20:47

ต้องการจะเรียนขับรถยนต์ 20 ชั่วโมง รถฮอนด้าซิตี้ อยากจะทราบว่าจะเรียนเฉพาะเสาร์ และอาทิตย์ ได้หรือไม่ และจะขอตารางเรียนด้วยค่ะ และจะต้องไปสมัครด้วยตัวเองที่โรงเรียนหรือป่าวสะดวกที่ Smile ที่อยู่ข้างห้ามพันธ์ทิพย์ สาขางามวงศ์วานค่ะ รบกวนสอบถามค่ะ

นิษฐา  วีระชน

นิษฐา วีระชน

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

28 Dec 2010 21:46 #1

สามารถลงตารางเรียนตามที่เราสะดวกได้เลยค่ะ ได้เฉพาะเสาร์อาทิตย์ก็ลงเฉพาะเสาร์อาทิตย์ค่ะ แต่ว่าต้องดูตารางว่างของโรงเรียนด้วยอะค่ะ ไม่จำเป็นต้องสมัครที่โรงเรียนก็ได้ค่ะ จองตารางไว้ ก่อนวันเรียนน้องเค้าจะโทร confirm วันเรียนค่อยให้ครูไปรับแล้วพามาทำเรื่องสมัครก็ได้ค่ะ แต่ถ้าจะมาสมัครที่โรงเรียนก็ยินดีต้อนรับค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image