น้อง

น้อง

Guest

ขอตารางเรียนเดือน กพ มีค (1314 views)

27 Jan 2011 11:24

อยากให้มารับส่งจากที่ทำงานแถวนางเลิ้ง ส่งที่เลี้ยงลูกที่รามา หรือ บ้านแถวบางกรวยได้ไหม อยากเรียนเกียร์รวม แต่ปกติที่บ้านใช้ออโต้ ..น้อง

น้อง

น้อง

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

27 Jan 2011 13:31 #1

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ นางเลิ้งและรามา ไม่อยู่ในพื้นที่รับส่งค่ะ แต่ว่าบางกรวยไม่มีปัญหาค่ะ ปกติโรงเรียนกำหนดพื้นที่รับส่ง โดยดูว่าพื้นที่นั้น ๆ สามารถไปรับและถึงสนามได้ภายใน 15 นาทีค่ะ เพราะถ้าเลทยังงัยก็สามารถชดเชยได้โดยที่ไม่กระทบนักเรียนคนถัดไปที่เค้าจองตารางไว้ค่ะ

ดังนั้นถ้าสะดวกมาขึ้นที่ BTS หมอชิต MRT ที่อยู่ในพื้นที่รับส่งก็ยินดีบริการเต็มที่เลยค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image