np

np

Guest

ขอตารางเรียนด้วยค่ะ (888 views)

16 Jan 2011 19:15

ขอตารางเรียนของเกียร์ออโต้นะคะ เดือนม.ค.-ก.พ. รบกวนด้วยค่ะ ;)

np

np

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

16 Jan 2011 19:50 #1

ส่งให้แล้วค่ะ ถ้า งง กับตารางยังงัยจัดไม่ได้ แจ้งมาได้เลยนะคะ ให้ทางโรงเรียนช่วยจัดให้ แค่แจ้งว่าสะดวกวันเวลาไหน ให้ครูไปรับที่ไหนและสนใจเกียร์อะไร

สไมลล์

สไมลล์

Guest

NOI

NOI

Guest

17 Jan 2011 11:12 #2

ขอตารางเรียนของเกียร์ออโต้นะคะ เดือนม.ค.-ก.พ. รบกวนด้วยค่ะ

NOI

NOI

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

17 Jan 2011 14:22 #3

ส่งให้แล้วนะคะ มีอะไรสอบถามเพิ่มเติมได้เลยนะคะ หมู่นี้นักเรียนเขียนมาขอแค่ตารางแล้วก็จองกันเลย ไม่มีอะไรสงสัยกัน   เลย งง งง ว่า จะสมัครเรียนไม่สอบถามหนูบ้างหรอ เดี๋ยวหนูไม่มีงานทำเจ้าของร้านไล่ออก  

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image