SweetyTaan

SweetyTaan

Guest

ขอตารางเรียนเดือน ก.พ. ค่ะ (1064 views)

25 Jan 2011 22:34

สนใจคอร์ส 10 ชม. เกียร์ออโต้ค่ะ ตอนนี้ยังมีแถม 1 ชม. อยู่มั้ยคะ
ขอตารางเรียนเดือน ก.พ. ขอเป็นเสาร์ อาทิตย์ ยังว่างมั้ยคะ
รบกวนส่งเมลให้ที่ sweety_taan@yahoo.com
ขอบคุณค่ะ

SweetyTaan

SweetyTaan

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

26 Jan 2011 10:42 #1

ส่งให้แล้วค่ะ ต้องการข้อมูลใดเพิ่มเติมสอบถามได้นะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

chamakh

chamakh

Guest

26 Jan 2011 19:21 #2

ขอตารางเดือนกุมภาด้วยครับ chamakh029@gmail.com

chamakh

chamakh

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

27 Jan 2011 11:40 #3

ตารางส่งให้แล้วค่ะ เมื่อวาน อาจจะ งง นิดหน่อย แต่ว่าไม่มั่วนะคะ ถ้าสงสัยยังงัยโทรสอบถามจะเข้าใจกว่าค่ะ อีกอย่างเด้วจะมี Altis ลงมาช่วยอีกคัน แต่ว่าเดือนกุมภาเป็นช่วงที่รถต้องต่อประกัน ดังนั้น จำนวนรถคงเท่าเดิม เอา CITY ไปเคลมรอบคันก่อน ใช้ Altis สอนแทน เข้าเคลมรอบคันเพื่อต่อประกัน 2 คัน ดังนั้นก็น่าจะคันละ week อะค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image