หน่อย

หน่อย

Guest

ขอลงเรียนเพิ่ม (1514 views)

13 Feb 2011 22:03

น้องผึ้งคะ
พี่ขอลงเรียนเพิ่มอีกเป็น 15 ชม.ได้มั้ย เรียนเฉพาะตอนเย็นเลิกงาน จะได้กลับบ้านเลย เรียนมาแล้ว 8 ชม. ยังไม่มั่นใจคะ

หน่อย

หน่อย

Guest

หน่อย

หน่อย

Guest

13 Feb 2011 22:08 #1

น้องผึ้งคะ

พี่ขอเป็น อาจารย์ที่ขับมาสด้า3 วันนี้(13 กพ.)นะคะ ขอโทษที่จำชื่ออาจารย์ไม่ได้
ขอบคุณอีกครั้งค่

พี่หน่อย

หน่อย

หน่อย

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

14 Feb 2011 10:33 #2

พี่หน่อย ตารางน้องผึ้งดูแล้วส่งไปให้แล้วทางอีเมลล์ค่ะ แต่คงต้องเริ่มวันพฤหัสอะค่ะ เพราะช่วงเย็นเต็มทุกคันเลยค่ะ อันนี้เป็นข้อเสียเดียวของการเพิ่มชั่วโมงทีหลัง มันจะไม่ค่อยต่อเนื่องค่ะ :k: แต่จัดที่คันมาสด้าให้เหมือนเดิมค่ะ เพราะย้ายบางคนไปอัลติส เนื่องจากพึ่งเอาลงสอนตารางมันเลยว่างยังไม่มีคนจองตารางสักเท่าไหร่ค่ะ เด้วพี่หน่อยลองดูตารางให้อีเมลล์แล้วคอมเม้นท์มานะค่ะว่ายังงัย

ปล ครูที่สอนมาสด้า ชื่อ ครูรินทร์ค่ะ หน้าตาเหมือนนายจันทร์หนวดเขี้ยว ที่มาจากบางระจัน แต่ไม่เคยมีประวัติดุนักเรียนเลยค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

หน่อย

หน่อย

Guest

14 Feb 2011 20:04 #3

น้องผึ้งคะ

ขอบคุณมากค่ะ เหตุผลที่เรียนก็อย่างที่บอกไว้ที่เมลล์ ตอนแรกก็กลัวเหมือกันที่เจอหน้าครูรินทร์ คนอะไรหน้าเข้ม โหดได้ใจจริงๆ (สงสัยดุแน่ๆ)เพราะก่อนหน้านั้นเจอหน้าหล่อๆของครูกวางไงคะ แต่พอเรียนด้วยก็รู้ว่าใจดี มีเทคนิคดีๆสอนมากเลยค่ะ

ขอบคุณที่ทำให้พี่กล้าขับรถอีกครั้ง

หน่อย

หน่อย

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

15 Feb 2011 17:22 #4

พี่หน่อยจะบอกว่าหน้าหล่อ ๆ ของครูกวาง ช่วยอะไรไม่ได้หรือป่าวค่ะ มันบอกว่ามันเป็นครูมือ 1 เลยนะ ไปคุยเลยกับทุกคน ทุกคนบอกว่า ตัวมันเองเป็นครูมือ 1 ทั้งนั้น ฝีมือเจ๋งที่สุดในปฐพี ไม่มีใครยอมใคร

ครูหนูกิน กลูต้าไทโอน ทุกคนเลยนะ ห้ามบอกว่าครูดำ ทุกคนจะน้อยใจมาก โดยเฉพาะหลวงรินทร์ แกจะขี้น้อยใจมาก เพราะอิจฉาเพื่อนที่เกิดมาไม่หล่อ เพราะครูที่นี่หล่อทุกคนเลย :k::R: เอาล้านหาร ยังเหลือ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

พี่หน่อย

พี่หน่อย

Guest

16 Feb 2011 12:16 #5

น้องผึ้งขา
พี่ซะอีกที่งง ..เพราะสอน 2 ครั้ง ครูกวางก็เปลี่ยนให้ครูคนอื่นมาสอนต่อ....ก็เลยคิดว่าเราคงไม่ไหวจริงๆ ถ้าขืนสอนต่อคงเป็นเรื่อง
ที่จริง..สไตล์สอนของครูกวางพี่ชอบนะ สุภาพ สุขุม พูดเป็นภาษาทางการดี ถึงแม้จะหวีผมบ่อย ส่องกระจกบ่อย ก็ OK. พอโดนเปลี่ยนสอนกลางอากาศพี่เลยเรียนกับครูหลวงรินทร์ก็ได้ (ออกงอนๆไปปล่าวเรา)
เข้าดู FB. แล้ว ครูที่นี่ " ขาวจ๊ะ" กันทูก ทุกคนเลย แต่เก่งมากๆๆๆๆ ขอบอก

พี่หน่อย

พี่หน่อย

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

16 Feb 2011 13:48 #6

พี่หน่อย ไม่ได้โดนเปลี่ยน โรงเรียน fix ครูกะรถค่ะ เปลี่ยนคันก็ต้องเปลี่ยนครู เท่านั้นแล

แต่นักเรียนแจ้งเยอะนะ ไม่ได้แจ้ง แซว ว่าครูกวาง ห่วงหล่อ หวีผม ส่งกะจก ตลอดเวลา ประหนึ่งว่า หล่อ

พี่หน่อยมี FB ด้วยหรอ 

Webmaster

Webmaster

Admin

พี่หน่อย

พี่หน่อย

Guest

18 Feb 2011 14:20 #7

น้องผึ้งค่ะ

พี่หน่อยมี FB.ค่ะ แต่พิมพ์ไม่ค่อยเก่ง เอาไว้เช็คว่าลูกน้องเล่นในเวลาราชการหรือเปล่า จะได้เชิญคุยถูกคน จริงๆน้องผึ้งขอเป็นเพื่อนกับพี่ตั้งนานแล้วนา พี่ยังแอบเข้ามาเหล่ที่บ้านน้องผึ้งหลายครั้งแล้ว ได้เห็นอิริยาบทหล่อๆของครูหลายคนแล้วค่ะ ขากก็แต่น้องผึ้งนะแหละพี่ไม่ทราบคนไหน

พี่หน่อย

พี่หน่อย

Guest

น้องผึ้ง

น้องผึ้ง

Guest

18 Feb 2011 14:36 #8

โหววววว แรงอะ งั้นถ้าเป็นเจ้านายหนู หนูโดนไล่ออกคนแรกเลย แถมโดนนานแล้วด้วย:q:

น้องผึ้ง

น้องผึ้ง

Guest

พี่หน่อย

พี่หน่อย

Guest

18 Feb 2011 15:40 #9

อย่าเข้าใจผิดดิ เชิญคุยเรื่อง FB. ไง จะให้สอนการโพสต์รูปตะหาก ขำๆๆๆๆ

หลังจากนั้นค่อยจัดการเรื่องกฎระเบียบ อิ อิ

พี่หน่อย

พี่หน่อย

Guest

Post reply
CAPTCHA Image