สิริวรรณ

สิริวรรณ

Guest

สนใจสมัครเรียนค่ะ จะขอดูตารางเรียน เดือน กพ - มีคค่ะ (1069 views)

15 Feb 2011 08:29

ถ้าไปสมัครวันที่ 18 นี้แล้วเริ่มเรียนเลย ตารางยังมีว่างหรือไม่ค่ะ
สะดวกเรียนเฉพาะวันหยุด ขอดูตารางเรียนด้วยค่ะ

ขอบคุณคะ

สิริวรรณ

สิริวรรณ

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

15 Feb 2011 09:06 #1

แนะนำว่า จองตารางไว้ก่อนดีกว่าค่ะ ซึ่งตารางส่งให้แล้วทางอีเมลล์ เพื่อที่ว่าวันที่ 18 ที่ต้องการจะเรียนจะได้มีเวลาแน่นอน เพราะจองไว้ ทางโรงเรียนไม่ได้ให้โอนเงิน หรือ จ่ายมัดจำล่วงหน้าแต่อย่างใด สมมติว่าจองตารางเรียนไว้ทั้งหมดแล้ว เริ่มเรียนวันแรกวันที่ 18 ก่อนวันเรียน 1 วัน คือ วันที่ 17 น้องเค้าจะโทรไป confirm พี่อีกทีค่ะ ถ้าไม่สะดวกมีธุระก็ cancel น้องเค้าไปค่ะ พอวันที่ 18 จะมาทำเรื่องสมัคร และให้ครูรอที่โรงเรียนแล้วเรียนเลย หรือจะให้ครูไปรับที่บ้านก็จะได้มีเวลาที่แน่นอนค่ะ

ตาราง วันที่ 18-20 ยังว่างทั้ง ออโต้ และธรรมดา ณ ตอนนี้ แต่ไม่สามารถรับปากได้ว่า ตารางจะยังว่างจนวันที่ 18 แล้วแต่จังหวะเวลาค่ะ บางทีคนออกต่างจังหวัดหมด ก็ไม่ค่อยมีคนเรียน ตารางก็จะยังว่าง มาสมัครก้เรียนได้ บางจังหวะคนไม่เที่ยวกัน ล้นหลามก็มีค่ะ คือ ที่พยายามให้ล๊อกล่วงหน้าไม่ได้จะเป็นการบีบบังคับให้สมัครเรียนนะคะ เพราะต้องการจะให้นักเรียน sure ว่าได้เวลาในวันที่ต้องการเรียนแน่ ๆ ซึ่งจะทำให้ไม่เสียเวลาค่ะ ทั้งสำหรับคนที่บ้านไกลจากโรงเรียน จองไว้ ถึงเวลาเรียนครูก็ไปสอนเลย นักเรียนไม่ต้องเสียเวลามาจองตารางหรือสมัครที่โณงเรียนด้วยตัวเอง จองทางอีเมลล์ หรือโทรมานี่แหละค่ะ ลดค่าใช้จ่ายในการเดินทาง

Webmaster

Webmaster

Admin

สิริวรรณ

สิริวรรณ

Guest

15 Feb 2011 15:35 #2

จองไปเรียบร้อยแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ

สิริวรรณ

สิริวรรณ

Guest