หนึ่ง

หนึ่ง

Guest

ต้องการเรียนขับรถครับ (1104 views)

15 Feb 2011 15:07

พอดีสนใจคอร์ส 15 ชม. อยากทราบรายละเอียดวันว่างที่จะเรียนครับ
ติดต่อคุณหนึ่ง nologo_neung@hotmail.com

หนึ่ง

หนึ่ง

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

15 Feb 2011 17:15 #1

ส่งให้เรียบร้อยแล้วค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

หนึ่ง

หนึ่ง

Guest

16 Feb 2011 13:45 #2

ขอบคุณครับยังไม่เห็นตอบกลับเลย ลงวันไว้แล้ว.........

หนึ่ง

หนึ่ง

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

16 Feb 2011 14:16 #3

เออ ตอบกลับไปเมื่อก่อนเที่ยงอะค่ะ ลงตารางให้เรียบร้อบแล้ว เดี๋ยวเช็คใน sent box ให้อีกที แต่ เมลล์ box ก็ไม่มี error ว่าส่งไม่ได้แจ้งขึ้นมาเตือน แต่อย่างใดนะคะ รบกวนคุณหนึ่งลองเช็คใน Junk box ด้วยได้มั้ยค่ะ เผื่อมันจะอยู่ในนั้นอะค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Webmaster

Webmaster

Admin

16 Feb 2011 14:25 #4

คุณหนึ่ง น้องผึ้งเช็คแล้วค่ะ

วันนี้ส่งเมลล์ confirm ตารางไป 2 เมลล์ เมลล์แรก ตอน 12.06 ค่ะ แจ้งรายละเอียด ตารางที่ลง เมลล์ที่ 2 ส่งออกไปเพราะลืมแปะตารางของคุณหนึ่งที่ลงไว้ attach ไปกะเมลล์แรก   ส่งออกตอน 12.09

ถ้าคุณหนึ่งเช็คในเมลล์บ๊อกซ์ JUNK BOX แล้วไม่มีนะคะ รบกวนแจ้งอีกที ค่ะ จะได้โทร Confirm  หรือว่าหาทางออกว่าจะทำอย่างไร แต่ว่ายังไงวันนี้ น้องแบงค์ก็ต้องโทรหาคุณหนึ่ง เพื่อ confirm ตารางเรียวันพรุ่งนี้อยู่ดีค่ะ เพื่อจ่ายงานให้ครูค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image