อุ้มเองค่ะ

อุ้มเองค่ะ

Guest

แวะมาขอบคุณค่ะ (1377 views)

25 Feb 2011 21:56

เรียนจบครอสแล้ว ผ่านไป 5 ช.ม. ที่สนุกสนาน

จิงๆแล้วเพิ่งจะทราบชื่อครูประมานช.ม.ที่ 3 ว่าชื่อครูตี๋:]: (ตี๋มากค่ะ^^) ครูสอนดีค่ะ เป็นกันเองมาก

5 ช.ม. จากที่เคยขับไม่เป็น ก็กล้าขึ้นเยอะมาก แต่กล้าเกินไป :)^^ จากนี้ถ้าขับจะระมัดระวังมากขึ้นนะค่ะ:(

ขอบคุณมากค่ะ ที่สอนเทคนิคหลายๆเรื่อง ถ้าจะทำใบขับขี่ ไม่แน่จะไปอุดหนุนอีกนะค่ะ

ป.ล. ฝากบอกครูตี๋ว่า ซ้ายขวานะ ยังจำไม่ค่อยได้เล้ยยย:D:

อุ้มเองค่ะ

อุ้มเองค่ะ

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

25 Feb 2011 22:11 #1

555 ไอ้ครูตี๋มันยังงงอยู่เลยว่าคนไหน เลยบอกว่านักเรียนคนสุดท้ายของวันนี้ มันบอกว่า ขับเก่งมาก จนต้องถามย้ำอีกทีว่าเคยขับรถมาก่อนหรือป่าว

เป็นผู้หญิงคนแรกที่ทำให้ครูแปลกใจนะคะนี่ ไม่มีพื้นฐาน ไม่เคยขับรถ เรียน 5 ชม ไม่คิดจะไปสอบใบขับขี่ แต่ขับได้เซียนมาก ครูบอกว่ามีพรสวรรค์ ขับเหมือนผู้ชายขับเลย เอะ เอะ เอะ แล้วผู้หญิงขับมันเป็นยังงัยหรอค่ะคุณครู........

Webmaster

Webmaster

Admin

อุ้มค่ะ

อุ้มค่ะ

Guest

25 Feb 2011 22:16 #2

นั่นซิ นี่ขนาดครูชมว่าเก่งยังสั่งให้เบรคตลอดทาง

เรียนมาสั่งให้เร่ง 1 ครั้งถ้วนน

ยังไงก็ขอบคุณมากๆค่ะ ถ้าผ่านไปจะเอาขนมนมเนยไปฝากน้า..

ป.ล.ผู้หญิงคนนี้ขับรถไม่รู้ซ้ายขวา ปมด้อยในชีวิต :y:

อุ้มค่ะ

อุ้มค่ะ

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

25 Feb 2011 22:27 #3

555 งั้นก็มีเพื่อนร่วมแกงค์อีกคนแล้วล่ะ เราก็ไม่รู้ซ้าย ขวา ต้องดูว่าถ้าข้อมือด้ายซ้ายจะมีแผลเป็นต้องก้มดูก่อนถึงจะรู้ว่าด้านไหนซ้าย ด้านไหนขวา เวลาบอกทางก็ได้แต่ชี้นิ้วว่าด้านนั้นด้านนี้ บอกไม่ได้ว่าเลี้ยวซ้าย เลี้ยวขวา  

Webmaster

Webmaster

Admin

อุ้ม

อุ้ม

Guest

25 Feb 2011 22:36 #4

ในที่สุดเราก็เจอกันนะค่ะ

ป.ล. อีกที รับแอดเฟสบุ๊คแล้ว พอเข้าไปแล้ว งงๆๆๆๆมากๆๆๆๆค่ะ

:]:

อุ้ม

อุ้ม

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

25 Feb 2011 22:40 #5

ทำไมต้อง งง อะ

Webmaster

Webmaster

Admin

อุ้ม

อุ้ม

Guest

25 Feb 2011 22:56 #6

คือตอนแรกคิดว่าเปิดไว้เพื่อ "โรงเรียนสอนขับรถ" อ่านไปอ่านมา เออ คุณครูคุยเล่นกันนี่หว่า ? :)

อุ้ม

อุ้ม

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

25 Feb 2011 23:00 #7

Facebook ไม่ได้ทำเพื่อโฆษณาค่ะ มีแต่นักเรียนด้วยกันเองทั้งนั้น ถ้ายังไม่ได้เรียนก็ไม่มีทางได้อยู่ในนี้ค่ะ เป็นที่คุยเล่นกันของโรงเรียน ครู นักเรียน เพราะบางทีเค้าไปสอบใบขบัขี่รุ่นเดียวกันก็จะรู้จัก รู้จักกันมา เรียนกับครูคนเดียวกัน ก็จะได้เข้ามาด่าครูคนเดียวกันได้ค่ะ ก็เอาไว้คุยเล่นกันเท่านั้น ไม่มี Marketing แบบ Tag น้องชาเย็นแอบแฝงค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

????

????

Guest

25 Feb 2011 23:34 #8

:)
??? ?????????????

????

????

Guest

อุ้ม

อุ้ม

Guest

26 Feb 2011 11:39 #9

เข้าใจแล้วค่ะ :k:

อุ้ม

อุ้ม

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

26 Feb 2011 12:00 #10

:]: 555 หรือว่าหนูเป็นคน Tag แบบน้องชาเย็น "เรื่องจริงทำงานบนอินเตอร์เน็ต ได้วันละ 5000 - 100000 บาท ต่อวัน อยากเป็นแบบน้องชาเย็น ติดต่อมาที่เบอร์นี้สิค่ะ " 555 เหมือนปะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

อุ้มค่ะ

อุ้มค่ะ

Guest

13 Mar 2011 12:52 #11

555 อย่ามายุ่งกะเค้านะ รกไปหมด ^^

อุ้มค่ะ

อุ้มค่ะ

Guest

Post reply
CAPTCHA Image