มือใหม่

มือใหม่

Guest

สอบขับรถตกค่ะ จะพาไปสอบซ่อมมั้ยคะ (2030 views)

7 Mar 2011 14:06

วันพุธที่แล้ว สอบปฏิบัติตก ไม่ทราบว่ารร.จะพาไปสอบซ่อมอีกทีวันพุธนี้ รึป่าวคะ?
แล้วต้องจัดการเรื่องเอกสารอย่างไรคะ? เตรียมใหม่ทั้งหมดเลยรึป่าว? รึว่าเอาไปแต่ใบนัดสอบซ่อมคะ?
รบกวนตอบกลับด้วยค่ะ ตามอีเมล์

มือใหม่

มือใหม่

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

7 Mar 2011 14:18 #1

ไปค่ะ เอกสารไม่ต้องเตรียมแล้วค่ะเอาไปแต่ใบนัดสอบแก้ตัวค่ะ ถ้าไปกะโรงเรียนก็มาเจอกันที่โรงเรียนตอน 6.30 เหมือนเดิมเพราะต้องพานักเรียนใหม่ไปด้วยค่ะ ถ้าจะไปเองก็ไปเจอครูที่ข้างสนามได้เลยตอน 9 โมง เพราะหลังจากครูส่งนักเรียนใหม่บนอาคารเสร็จ ครูจะมารอนักเรียนสอบแก้ตัวที่ข้างสนาม สอบแก้ก็แก้แค่ท่าที่ตกค่ะ ตกท่าเทียบใช้มั้ย ที่ตลิ่งขันท่านี้จะยากสุด

สไมลล์

สไมลล์

Guest

มือใหม่

มือใหม่

Guest

7 Mar 2011 14:32 #2

ขอบคุณค่ะ นึกว่าต้องเตรียมใบรับรองแพทย์ใหม่ซะแล้วสิ ^^

มือใหม่

มือใหม่

Guest

Post reply
CAPTCHA Image