นุ่น

นุ่น

Guest

ฝาก email และเบอร์โทรติดต่อค่ะ (1322 views)

11 Mar 2011 13:43

ถึงคุณแบงค์

นุ่นนะค่ะที่คุยกันอยู่เมื่อวานคืออยากจะรบกวนคุณแบงค์ช่วยส่งเอกสารมาให้ทางอีเมลล์ตามนี้นะค่ะ nune_jittima@hotmail.com และเบอร์โทร

รบกวนส่งภายในวันนี้นะค่ะ เพราะอาจจะได้เริ่มเรียนพรุ่งนี้เลยค่ะ สนใจตัว 10 ชั่วโมง 2900 และ 8 ชั่วโมง 2500 ค่ะ มีพื้นฐานมาแล้วบ้าง เคยขับถนนเล็ก ๆ ในหมู่บ้าน

แต่ไม่ได้ขับมานานมากหลายปีและต้องการสอบใบขับขี่ด้วยเพราะยังไม่มีค่ะ ขอบคุณนะค่ะ นุ่น

นุ่น

นุ่น

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

11 Mar 2011 16:22 #1

น้องนุ่น ตารางพี่ผึ้งส่งให้หนูแล้ว แต่ว่าพี่ขออนุญาตถือวิสาสะลบเบอร์มือถือหนูนิดนึงนะคะ ไม่มีอะไรหรอก มัน personal number ไม่อยากจะ publish ใน webboard อะค่ะ เด้วจะมีพวกโรคจิต บัตรเครดิต เงินกู้ มิจฉาชีพ โทรหาหนูได้ เลยลบก่อนดีกว่าค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image