แก้ว

แก้ว

Guest

สอบถามครับ (1149 views)

13 Mar 2011 12:37

แต่ละพุธคนเยอะมากไหมครับ ทั้งที่โรงเรียนและที่สอบด้วยนะครับ

แก้ว

แก้ว

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

13 Mar 2011 14:57 #1

ขนส่งที่นี่รับ Maximum ที่ 80 คนค่ะ สำหรับผู้ที่จะสามารถสอบใบขับขี่เสร็จสิ้นภายใน 1 วันค่ะ ถ้าได้หลังจากคิวที่ 80 ต้องอบรมรอบบ่าย ส่วนสอบปฏิบัติต้องมาสอบอีกวันนึงค่ะ ยังไงก็สอบตามคิวค่ะ คือ เช้าแจกบัตรคิว เพื่ออบรมและสอบข้อเขียน ถ้าได้เบอร์ 1-80 ก็จะสามารถสอบฏิบัติรอบบ่ายได้ทันเวลา ซึ่งคิวในการสอบรอบบ่ายว่าจะก่อนหรือหลังจะแจกอีกทีเมื่อสอบข้อเขียนเสร็จค่ะ เสร็จเร็วก็ลงสนามเร็ว ถ้าช้าก็ต้องรอหน่อยค่ะ ยังงัยก็ไม่เกิน 80 คน

ส่วนโรงเรียนเราพาไปสัปดาห์ละ 15++ - 20++ ค่ะ แล้วแต่นักเรียนที่จบวีกนั้น ถ้ามาถึงโรงเรีนตามเวลาที่นัด หรือถึงขนส่งตามเวลาที่นัด ก็จะสามารถทันภายในคิวที่ 80 นี้แน่นอนค่ะ โรงเรียนจะไปค่อนข้างเช้า ส่วนมากจะได้คิวต้น ๆ เสมอค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image