บอมบ์

บอมบ์

Guest

ขอทรายตารางเรียนขับรถ (913 views)

17 Mar 2011 14:30

ผมชื่อ บอมบ์ นะครับ

ต้องการเรียนคอร์ส 8 ชม รับ-ส่ง BTS หมอชิต

โดยขอทราบตารางเรียนเฉพาะรถออโต้รถเก่งทุกรุ่นเลยครับ ใน วันเสาร์-อาทิตย์

รบกวนส่งเข้า email greenlable@hotmail.com เนื่องจากไม่ได้เข้ามาใน webboard แล้ว ขอบคุณมากครับ

บอมบ์

บอมบ์

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

17 Mar 2011 20:56 #1

น้องบอมบ์ พี่ส่งตารางให้แล้วค่ะ เสาร์อาทิตย์ ถ้าไม่เลือกรถจะได้ ต้นเดือนอะค่ะ วันที่ 2-3 และวันที่ 6เมษาที่เป็นวันหยุดจักรี หนูก็น่าจะจบคอร์สแล้ว ตารางพี่ส่งให้แล้วทางอีเมลล์ จะล๊อกวันไหนแจ้งมาได้เลยค่ะ เร็วก็ดีค่ะ เพราะช่วงต้นเดือนวันหยุดจะติด ๆ กัน คนน่าจะสนใจเยอะ พี่จะได้ล๊อกให้ค่ะ

พี่ขอลบเบอร์โทรออกนะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image