veevee

veevee

Guest

สนใจเรียนครับ (966 views)

22 Mar 2011 22:35

:]: พอดีสนใจเรียนครับ ว่าจะเรียน 15ชม. แต่ทำงาน จ-ศ. เลิกงานประมาณ 18.00-18.30
ช่วงเดือนนี้ถึงต้นเดือน เม.ย. ก็จะว่างแค่วันเสาร์ หรือไม่ก็ตอนเย็นของทุกวัน(ถ้าจะเรียนดึกไปปะ)
ไม่ทราบว่าอยากจะสมัครเรียนทำยังงัย หรือ ช่วยวางแปลนการเรียนให้หน่อยครับ
พอดีว่าจะสมัครเรียน 2 คนครับ(บ้านอยู่สะพานใหม่)

ช่วยตอบหน่อยนะครับที่ leklek_jung@hotmail.com

veevee

veevee

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

23 Mar 2011 19:16 #1

พี่จัดตารางให้หนูดูแล้วค่ะ ส่งให้แล้วทางเมลล์ 2 คน ไม่ทราบว่าโอเคปะค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image