arm

arm

Guest

สนใจเรียนขับรถครับ (1179 views)

23 Mar 2011 17:47

สนใจเรียนเกียร์รวม 15 ชั่วโมงครับ
สามารถมารับที่รถไฟฟ้าใต้ดินลาดพร้าวได้ไหมครับ
เวลาที่โรงเรียนพาไปสอบมีค่าใช้จ่ายอย่างอื่นเพิ่มเติมไหมครับ
ขอตารางเรียนด้วยครับ
pisudarm@hotmail.com

arm

arm

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

23 Mar 2011 18:25 #1

โรงเรียนไปรับได้ค่ะที่ลาดพร้าว ค่าใช้จ่ายในหลักสูตรรวมทุกอย่างหมดแล้วค่ะ ยกเว้นค่าทางด่วนค่ะ ถ้านักเรียนต้องการจะขึ้นพาขึ้นใหได้ค่ะ แต่ค่าทางด่วนนักเรียนต้องเสียเอง ค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมสำหรับสอบใบขับขี่ ก็เช่น ค่าใบรับรองแพทย์ จะประมาณ 50-100 บาท ถ้าขอตามคลินิก ถ้าขอตามโรงพยาบาบก็จะมากกว่านั้น ใช้รถโรงเรียนสอบ โรงเรียนพาไปสอบค่ะ แต่เมื่อสอบผ่านจะมีค่าธรรมเนียมออกบัตร smart card อีก 205 บาท อันนี้ต้องจ่ายให้กรมขนส่งค่ะ ถ้าสอบไม่ผ่าน ยังไม่ได้ใบขับขี่ก็ยังไม่ต้องจ่ายค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image