Leo

Leo

Guest

ขอตารางเรียนขับรถเดือนเมษายนค่ะ (1185 views)

28 Mar 2011 14:27

ขอตารางเรียนขับรถเดือนเมษายนด้วยค่ะ

ช่วงสงกรานต์สอนไหมคะ

และส่วนใหญ่จะใช้สนามเรียนขับรถที่ไหน

รบกวนตอบด้วยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

Leo

Leo

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

28 Mar 2011 16:42 #1

ส่งให้แล้วนะคะ สงกรานต์โรงเรียนหยุดวันที่ 12-14 เมษา ค่ะ วันที่ 15 เมษา เปิดทำการปกติ เรื่องสนามอย่ายึดติดเลยค่ะ เพราะเอาจริง ๆ เมื่อเรียนจบพื้นฐาน ครู make sure แล้วว่าสามารถออกถนนปลอดภัยก็จะพาออกถนน เก็บประสบการณ์จริง ขึ้นห้าง ลานจอด ค่ะ สนามเข้าบ้างบางทีตอนเน้นท่าสอบ จอดเข้าซอง ก่อนขึ้นห้าง หลัก ๆ ก็เข้าสนามแค่คาบแรกค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image