binladin

binladin

Guest

ไม่เคยขับรถเลย สามารถเรียนได้ไหม (1725 views)

9 Apr 2011 13:40

ไม่เคยขับรถเลย สามารถเรียนได้ไหม ช่วยบอกหนอ่ย

binladin

binladin

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

9 Apr 2011 14:10 #1

ได้สิค่ะ ทำไมจะไม่ได้ละค่ะ ในเมื่อกลุ่มลูกค้าเป้าหมายของโรงเรียนสอนขับคน คือ คนที่ขับรถไม่เป็น ดังนั้นคนที่ไม่เคยขับรถก็ต้องเรียนขับรถได้สิ ถ้าคนที่ขับเก่งแล้วมาเรียนนี่สิแปลก

แต่การขับรถอาจต้องใช้เวลานิดนึงนะคะ จริง ๆ ก็ไม่ได้ยากอะไรอยู่แล้วแต่ว่าต้องอาศัย ความระมัดระวัง การตัดสินใจที่แม่นยำ สุดท้ายสิ่งเหล่านี้จะกลายเป็นประสบการณ์เองทีหลังค่ะ ที่สำคัญการที่จะมีประสบการณืต้งอาศัยการฝึกฝนค่ะ

สนใจยังงัยก็สอบถามหรือปรึกษาได้เลยนะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image