เยี่ยม

เยี่ยม

Guest

อยากทราบตารางเรียน (เกียร์ออโต้) เดือนเมษาคับ (1135 views)

10 Apr 2011 19:48

สนใจอยากเรียนขับรถคับ (เกียร์ออโต้) พอดีจะว่างช่วงเดือน เมษา - พฤษภา รบกวนขอตารางเรียนด้วยคับ

เยี่ยม

เยี่ยม

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

10 Apr 2011 21:37 #1

ส่งให้แล้วค่ะ ถ้ารีบเรียนก็ต้องช่วงสงกรานต์ เพราะที่แรกว่าจะหยุด แต่ไปไปมามา แล้วนักเรียนเยอะ คนไม่ไปต่างจังหวัดกันเยอะปีนี้อาจจะเพราะใต้น้ำท่วมด้วยมั้ง เหนือก็แผ่นดินไหว วันนี้พึ่งตัดสินใจว่าจะสอนเลยเปิดตาราง ถ้ามีคนเรียนก็สอน ถ้าไม่มีก็ปล่อยว่าง อยู่ร้านกันเฉย สำหรับครูทุกคนค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Kuljira  ka

Kuljira ka

Guest

12 Apr 2011 20:52 #2

รบกวนช่วยส่งตารางเรียนของเดือนนี้และเดือนหน้ามาให้ด้วยนะคะ
สอบถามด้วยค่ะ ว่าถ้าเกิดจะไปเรียนนี้ต้องไปที่สาขา ใช่มั้ยคะ คือไม่ใช่ที่สนามฝึกตรงเกษตร วิภาวดีใช่มั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ:]:

Kuljira  ka

Kuljira ka

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

12 Apr 2011 21:14 #3

ตารางส่งให้แล้วค่ะ ถ้าจะเรียนก็จอกตารางได้เลยค่ะสะดวกเมื่อไหร่ ยังไม่ต้องจ่าายเงินล่วงหน้าค่ะ เด้วพอใกล้ ๆ ทางโรงเรียนจะโทร confirm อีกทีค่ะ แล้วก็จัดครูจัดรถไปรับเลยค่ะเมื่อถึงวันเรียน หากบ้านหรือที่ทำงานหรือจุดที่นัดให้ครูไปรับค่ะ แล้วก็เรียนเลยค่ะ ไม่ต้องเดินทางมาที่โรงเรียนหรือสนามเองค่ะ ครูพาไปค่ะ เช่น นัดครูที่สะพานควาย ครูก็ไปรับที่สะพานควายพาไปที่สนามค่ะแล้วก็ไปส่งที่สะพานควายค่ะ แต่ถ้าจะมาที่โรงเรียนก็ได้ค่ะ ครูก็จะรอที่โรงเรียน

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image