Kuljira

Kuljira

Guest

ขอตารางเรียนของเดือนนี้แล้วก็เดือนหน้า หน่อยค่ะ (1238 views)

12 Apr 2011 20:55

:]: ขอตารางเรียนของเดือนนี้แล้วก้เดือนหน้าแล้วก็เดือนมิถุนาด้วยนะคะ 3 เดือนค่ะ แล้วสอบถามด้วยว่า ถ้าจะไปเรียนต้องไปที่สาขาฝช่มั้ยคะ คือไม่ใช่สนามฝึกตรงเกษตร วิภาวดีใช่มั้ยคะ
ขอบคุณค่ะ

Kuljira

Kuljira

Guest

SMILE

SMILE

Guest

12 Apr 2011 21:15 #1

ตารางส่งให้แล้วค่ะ ถ้าจะเรียนก็จอกตารางได้เลยค่ะสะดวกเมื่อไหร่ ยังไม่ต้องจ่าายเงินล่วงหน้าค่ะ เด้วพอใกล้ ๆ ทางโรงเรียนจะโทร confirm อีกทีค่ะ แล้วก็จัดครูจัดรถไปรับเลยค่ะเมื่อถึงวันเรียน หากบ้านหรือที่ทำงานหรือจุดที่นัดให้ครูไปรับค่ะ แล้วก็เรียนเลยค่ะ ไม่ต้องเดินทางมาที่โรงเรียนหรือสนามเองค่ะ ครูพาไปค่ะ เช่น นัดครูที่สะพานควาย ครูก็ไปรับที่สะพานควายพาไปที่สนามค่ะแล้วก็ไปส่งที่สะพานควายค่ะ แต่ถ้าจะมาที่โรงเรียนก็ได้ค่ะ ครูก็จะรอที่โรงเรียน

SMILE

SMILE

Guest

Post reply
CAPTCHA Image