noizpgt

noizpgt

Guest

รบกวนขอตารางเรียนเดือนนี้กับเดือนหน้าด้วยครับ (620 views)

15 Apr 2011 07:19

ขอบคุณมากครับ ^ ^

noizpgt

noizpgt

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

15 Apr 2011 11:27 #1

ส่งตารางไปให้แล้วค่ะ สงกรานต์ไม่ไปเที่ยวไหนหรอค่ะ ส่งมาตั้งแต่ 7 โมง หรือว่าตื่นเช้าไปทำบุญค่ะ ยังงัยก็สาธุด้วยค่ะ วันพรุ่งนี้ คือ วันเสาร์ที่ 16 โรงเรียนจะ resume full operation แล้วนะคะ หลังจากหยุดสงกรานต์มา 4 วัน ใครโทรเข้าโรงเรียนช่วง 4 วันนี้ ติดต่อยากหน่อย ยังงัยต้องขออภัยด้วยนะคะ ไม่มีคนอยู่ร้าน ไปเที่ยวกัน กลับมาก็เย็น มือถือติดต่อได้แต่ดูตารางให้ไม่ได้ ต้องรอมีคนถึงโรงเรียนแล้วต้องโทรกลับไป 555 ดูลำบากหน่อย แต่นาน ๆ หยุดที ยังงัยขอโทษด้วยค่ะ

วันนี้น้องผึ้งยังอยู่ต่างจังหวัดอยู่ กว่าจะหาอินเตอร์เน็ตต่อได้ โอ้ยย จะบ้า อยู่ กทม เรื่องอินเตอร์เน็ต มีอยู่ทุกที่ แม้จะกระทั่งร้านกาแฟ อยู่บ้านนอกลำบ๊ากลำบาก

สไมลล์

สไมลล์

Guest

noizpgt

noizpgt

Guest

15 Apr 2011 12:56 #2

ไม่ได้ไปไหนครับ ส่งเวลาเรียนให้แล้ว ขอบคุณมากครับ เที่ยวให้สนุกนะครับ ^ ^

noizpgt

noizpgt

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

15 Apr 2011 23:16 #3

ล๊อกตารางให้เรียบร้อยแล้วค่ะ ดึกหน่อย เพิ่งถึงกรุงเทพค่ะ ลองเช็คดูความถูกต้องเรียบร้อยอีกทีนะคะ ถ้าผิดพลาด หรือแก้ไขอะไรก็แจ้งได้เลยค่ะ แล้วเจอกันค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image