หน่อย

หน่อย

Guest

ขอเวลาการเรียนเดือนเมษายน กับเดือนพฤษภาคม ด้วยนะคะ (822 views)

19 Apr 2011 12:40

รบกวนส่งตารางเรียนเดือนเมษายน กับเดือน พฤษภาคม ให้ด้วยค่ะ สนใจเรียนเกียร์รวมค่ะ

หน่อย

หน่อย

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

19 Apr 2011 13:25 #1

ตารางส่งให้แล้วนะคะ ส่วนเกียร์ธรรมดาสงสัยเห็นควรว่าจะต้องเริ่มต้นเดือนหน้านะสิ เพราะว่ามีคนจองไว้ หรือไม่ต้องรอดูว่าจะมีใคร cancel หรือไม่ ซึ่งปกติของที่นี่ก็มักจะมีคน cancel ทุกวัน อยู่แล้วค่ะ เพียงแต่ว่าจะเป็นคันไหนเท่านั้นเอง

สไมลล์

สไมลล์

Guest

หน่อย

หน่อย

Guest

19 Apr 2011 14:16 #2

ได้รับตารางแล้วค่ะ เห็นตารางมีสีขาวที่ว่างๆ อยู่ ตกลงไม่ได้เหรอคะ แล้วจะรู้ตอนไหนว่ามีว่างหรือเปล่าน่ะค่ะ

หน่อย

หน่อย

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

19 Apr 2011 14:35 #3

สีขาว ๆ นั่นแหละคือว่างค่ะ สามารถลงได้ เพียงแต่ว่า ถ้าว่าง 1 ชม หมายถึงว่า ระหว่างนักเรียนแต่ละคน ทางโรงเรียนเว้นให้ครู 1 ชม เพื่อวิ่งรับส่งนักเรียนแต่ละคนค่ะ เพราะแต่ละคนไม่ได้อยู่ใกล้กันต้องเว้นให้ครู 1 ชม เพื่อวิ่งรถรับส่งค่ะ อันนั้นจะลงไม่ได้ ถ้าขาว ๆ ยาว แบบนี้ลงได้ค่ะ สี ๆ คือ มีคนจองไว้ค่ะ ถ้า งง ก็สอบถามได้ค่ะ เพราะคนไม่คุ้นเคยกะตารางที่นี่ ก็งง เอาการอยู่ เรียนต่อคาบอย่างน้อง 2-3 ชม ต่อครั้งค่ะ เพราะ 1 ชม แทบจะไม่ได้อะไรเลยก็หมดชั่วโมงแล้วมันยังไม่ได้เรียนรู้อะไรเลยเมื่อออกถนนค่ะ แล้วก็จากที่ดูตารางเกียร์ธรรมดา เดือนนี้ แถบจะหาเวลาว่าลงไม่ได้เลย ที่เห็นสีขาว ๆ ว่าง 1 ช่อง นั่นคือเวลาให้ครูวิ่งรถรับนักเรียนค่ะ แต่ออโต้นี่ว่างมหาศาล ว่างทุกวันเลยค่ะ

ไม่อย่างนั้นแจ้งมาก็ได้ค่ะ ว่าสะดวกวันเวลาไหน เรียนเกียร์อะไร เด้วจัดตารางแล้วเสนอให้ดูก้ได้ค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image