วิ

วิ

Guest

ขอตารางเรียนเดือนพฤษภาคม และก็ขอรายละเอียดเกี่ยวกับค่าเล่าเรียนด้วยนะค่ะ (977 views)

22 Apr 2011 23:17

ตามหัวข้อเลยค่ะ ไม่มีพื้นฐานอะไรเลยค่ะ

วิ

วิ

Guest

วิ

วิ

Guest

23 Apr 2011 12:13 #1

:y::y::y::y::y: ไม่มีใครตอบเลย

วิ

วิ

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

23 Apr 2011 13:06 #2

เอ๋ พี่ส่งตารางพร้อมรายละเอียดให้ทางอีเมลล์ตั้งแต่เช้าแล้วนะคะ ลองดูว่าได้หรือป่าว ถ้าไม่ได้เด้วพี่ส่งไปให้ใหม่ แต่ว่าลอง post email ใหม่อีกทีก็ดีค่ะ เพราะถ้าไม่ได้แปลว่าอีเมลล์ผิดแน่ ๆ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

วิ

วิ

Guest

23 Apr 2011 22:28 #3

:]:ค่ะ ได้รับแล้วค่ะ
ตอนแรกไม่ได้เข้าไปเช็คเมลล์น่ะค่ะเลยไม่รู้ว่าส่งมาให้แล้ว คิดว่าพี่จะตอบมาก่อนนะค่ะ ถึงจะส่งมา
ขอโทษด้วยค่ะ:]:

วิ

วิ

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

23 Apr 2011 22:57 #4

อ๋อ พี่ไม่ได้ว่าอะไรค่ะ เมื่อเช้าไม่มีเวลาตอบในเว็บบอร์ด เพราะต้องไปเที่ยวต่างจังหวัด ตื่นมาเก็บส่งได้ทางอีเมลล์อย่างเดียวเพราะง่ายที่สุดแล้ว ไม่ได้ตอบในบอร์ด ปกติต้องตอบ เพราะจะได้รู้ว่าอันไหนตอบแล้ว ส่งเมลล์ส่งรายละเอียดไปให้แล้วเหมือนกันค่ะ เพราะช่วงนี้งานเยอะเดินทางบ่อย อาจจะหลง ๆ ลืม ๆ ไปได้บ้าง ยังงัยถ้าหนูงงกะตารางก็สอบถามได้นะคะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image