เจนนี่

เจนนี่

Guest

นักเรียนใหม่หัดขับรถ (1272 views)

26 Apr 2011 14:18

พอดีโทรไปติดต่อนัดขับรถวันพฤหัสที่ 28 เมษา แต่ว่าคุณกวางยังหาเวลาให้ไม่ได้เพราะคอมเสีย
รบกวนติดต่อกลับเจนนี่ด้วยค่ะ ว่าจะเรียนได้กี่โมง จะเรียนแบบ 15 ชั่วโมงค่ะ วันละ 2 ชั่วโมง
ให้เบอร์มือถือกับคุณกวางไว้แล้วค่ะ

เจนนี่

เจนนี่

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

26 Apr 2011 16:26 #1

โอเคค่ะ เด้วพี่ work out ให้เย็นนี้ สถานการณ์ update นะตอนนี้เหมือนยังไม่ได้ซื้อคอมใหม่เลยค่ะ คงรอพี่เลิกงานแล้วกลับไปซื้อ 555 ก็ถ้ารีบเรียนมากแล้วไม่เกี่ยวเวลาตารางที่มีในมือพี่ตอนนี้เหมือนจะว่างช่วง 7 โมง ถ้าไม่เกี่ยงก็โอเคค่ะ แต่ว่าหนูไม่ต้องห่วงนะว่าจะเป็น 7 โมงตลอด เพราะที่นี่จะมีคนจอง เลื่อน และ cancel ประจำอยู่แล้ว ดังนั้นวันนี้จองไปก่อน เด้วรอพรุ่งนี้ก็อาจจะมีคน cancel ก็ได้ค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image