เว้า

เว้า

Guest

ขอตารางเรียนเดือน พ.ค. กับ มิ.ย. 54 ครับ (1682 views)

3 May 2011 16:34

ผมขอตารางเรียนเดือน พ.ค. กับ มิ.ย. 54 สำหรับเรียนเกียร์ออโต้ครับ
ส่งเข้าอีเมล์นี้นะครับ icheerwow@hotmail.com

เว้า

เว้า

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

4 May 2011 09:45 #1

พี่ส่งตารางไปให้แล้วนะคะ เดี๋ยวเดือนนี้จะมีรถเพิ่มอีก 2 คัน วึ่งตอนนี้จะยังไม่อยู่ในตารางที่พี่ส่งให้นะคะ จะเป็นธรรมดา 1 คัน เป็น accord ออโต้ เป็น Jazz ซึ่งอยู่ระหว่าง test drive และ modify สำหรับสอน ดังนั้น ถ้าคิดว่าหาช่วงลงในตารางที่ส่งให้ สักประมาณ วีกหน้าเมลล์มาขอตารางอีกทีก็ได้ค่ะ คาดว่าตารางของ 2 คันนี้ คงอยู่ในตารางรวมเพื่อเปิดให้นักเรียนลงให้เรียบร้อยแล้ว แล้วก็คงว่าง แต่ตอนนี้ยังไม่ได้มีคำสั่งจากครูกวางว่าจะลงสอนเมื่อไหร่ แต่คาดว่าน่าจะประมาณกลางเดือนค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

nufai

nufai

Guest

8 May 2011 10:58 #2

จะลงเรียนขับรถสิบห้าชั่วโมง ไม่มีพื้นฐานอ่ะค่ะ
รบกวนขอตารางเรียนด้วยคนค่ะ
จะลงเรียนปลายเดือนพฤกษภาคม หรือประมาณมิถุนายนค่ะ

ส่งมาทางเมล์นะคะ nufai_gun9660@hotmail.com

nufai

nufai

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

8 May 2011 16:24 #3

ส่งให้แล้วนะคะ ทางอีเมลล์ค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply