คุณทอนฝากมา

คุณทอนฝากมา

Guest

เรียนคุณผึ้ง แจ้งยกเลิกการเรียนค่ะ (663 views)

20 Jul 2012 13:39

คุณทอน ที่ได้จองตารางเรียนรถแจ๊ส ระหว่างวันที่ 24-31 ก.ค. ฝากดิฉันมาแจ้งยกเลิกตารางเรียนค่ะ คุณทอนฝากขอโทษทางโรงเรียนด้วยที่จองและยกเลิกหลายหลายครั้ง เนื่องจากทำงานอิสระ เป็นนายหน้าค้าที่ดินและนำเที่ยว จึงทำให้ต้องเดินทางบ่อย ไม่แน่นอน ตอนนี้คุณทอน อยู่ตจว. ไม่สะดวกในการส่งอีเมล จึงฝากดิฉันมาแจ้งทางรร.ค่ะ

คุณทอนฝากมา

คุณทอนฝากมา

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

20 Jul 2012 14:58 #1

ได้ค่ะ ฝากบอกพี่ทอนว่า ไม่เป็นไรค่ะ ไม่ต้องเกรงใจ เรียนเมื่อพร้อมดีกว่าค่ะ ไม่ต้องคิดมากด้วยค่ะ โรงเรียนซะอีกที่ต้องขอบคุณ เพราะเรียนไม่ได้ ไม่สะดวก ไม่ว่ากันเลย แจ้งยกเลิกล่วงหน้าได้เลยค่ะ ว่างแล้วค่อยลงใหม่ บางทีไม่แจ้งยกเลิก หรือปิดเครื่องติดต่อไม่ได้ โรงเรียนก็ งง งง ว่าจะไม่เรียนหรือป่าว จะเอาตารางออกก็ไม่กล้า เพื่อนคนอื่นก็ไม่ได้ซะอีกค่ะ ยังไงขอบคุณมากมายนะคะ ที่แจ้งยกเลิกเข้า พี่ทอนกลับมาเมื่อไหร่ จองได้อีกเสมอเลยค่ะ ไม่ว่ากัน

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image