note

note

Guest

สอบถามคับ (1170 views)

10 May 2011 23:21

คือได้ตารางเรียน พฤษภาแล้ว คับ คืออยากเรียน ออโต้อะ คับ 8 hr. อยากเริ่ม 19/05/54 คับผม เปนช่วงเช้าได้ไมคับ 10โมง ปะมานนี้คับ ละก้อรับส่ง mrt ห้วยขวางอะครับ :))

note

note

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

11 May 2011 09:38 #1

ได้เลยครับ ตอนนี้คัน jazz ที่พึ่งเอาลงสอน พึ่งจะเปิดตารางให้จองยังว่างอยู่ เพราะยังไม่มีใครจอง หนูวันเวลา แจ้งมาทางอีเมลล์ หรือ โทรมาจองได้เลยครับ เดี๋ยวพี่ลงเวลาให้ ถ้าแจ้งมาทางอีเมลล์อย่าลืมแจ้งเบอร์โทรศัพท์นะครับ วันนี้คงไม่ค่อยมีคนติดต่อมาสักเท่าไหร่ เพราะเป็นวันพุธ ซึ่งตามระเบียบจะบอกว่าพุธ เพราะครูต้องพานักเรียนไปทำใบขับขี่ คนเลยเข้าจะว่าวันพุธจะปิดร้านเลยไม่ค่อยมีคนโทรเข้ามาวันนี้สักเท่าไหร่ ที่จริงหยุดนี่หมายถึงว่าไม่มีการเรียนการสอนในวันนั้น เพราะครูและรถทุกคันต้องไปขนส่ง ส่วนในส่วนของออฟฟิศยังเปิดจองตาราง รับโทรศัพท์ ให้รายละเอียด ตามปกติทุกวันค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

note

note

Guest

11 May 2011 12:01 #2

โอเค คับ เดวผมเคลียเวลาช่วงนั้นก่อนว่าว่างจิง ละเดว อีเมลไป ครับผม ไม่เกินวันศุกร์ นี้ครับ

note

note

Guest

Post reply
CAPTCHA Image