ฟิน

ฟิน

Guest

รบกวนหน่อยคร้า (1024 views)

11 May 2011 16:12

พี่ผึ้งเคยลงเรียนแบบ 20 ชั่วโมง ไปแล้ว (เต็มพิกัด)

หลังจากสอบใบขับขี่ได้แล้ว ไม่เคยได้แตะรถอีกแล้ว ตอนนี้ออกแนวว่าลืมทุกสิ่งอย่าง ว่าจอดยังไง T^T

วันศุกร์นี้อยากลงเรียนซัก 2-3 ชั่วโมง เพราะวันเสาร์จะต้องขับรถอ่ะค่ะ

ฟิน

ฟิน

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

11 May 2011 16:27 #1

น้องฟิน คอร์ส 20 ชม โดนอุ้มไปแล้ว ขาดทุนมั้ง ครูสอนจนเหนื่อย นักเรียนก็เบื่อหน้าครูด้วย เค้าขอเต็มที่ที่ 15 ชม แต่ว่าขับรถไรอะ ถ้า MU7 โรงเรียนพี่ไม่มีใหญ่ขนาดนั้นนะ พี่ไม่แน่ใจ Jazz ได้มั้ย ว่าศุกร์นี้ยังว่างป่าว น่าจะว่างนะ เหมือนไม่มีคนอยู่โรงเรียนวันนี้ เอากี่ชม แล้วจะลง 2-3 ชม มันไม่มีอยู่ในหลักสูตรอะ เด้วลองถามดูให้ว่าเค้ารับมั้ยนะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

11 May 2011 16:43 #2

คนสวยเมื่อกี้พี่โทรถามที่โรงเรียนเค้า เหมือนวันศุกร์ Jazz จะโดนซิวเวลาไปแล้ว วันพฤ ช่วงเย็นได้ปะ ขับเล่น ๆ ชิว ๆ เวลาค่ำ ๆ หรือว่าเลิกงานดึกมาก หรือว่าคนที่โทรเข้าโรงเรียนคือหนูหว่า

สไมลล์

สไมลล์

Guest

ฟิน

ฟิน

Guest

11 May 2011 16:59 #3

ป่าวค่ะไม่ได้โทร ไว้จะติดต่อไปใหม่นะคะ

ฟิน

ฟิน

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

11 May 2011 19:17 #4

โอเคพี่กลับมาเช็คตารางแล้ว วันสูกร์ตอนนี้ยังว่างตั้งแต่ตั้งเที่ยงเป็นต้นไปค่ะ พี่โทรไปหาหนูแล้วแต่ว่าปิดเครื่อง ไม่แน่ใจด้วยว่าเปลี่ยนเบอร์ใหม่หรือป่าวยังงัยก็โทรเข้ามานะคะ เบอร์ลงท้ายด้วย 2770

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image