กระแต

กระแต

Guest

ขอตารางเรียยคะพร้อมเบอร์โทรค่ะ (1358 views)

11 May 2011 17:13

ขอตารางเรียนเกียร์ออโต้เดือนพค ค่ะมีviosไมค่ะเพราะรถท่ีบ้านเป็นviosค่ะและราคาเรียนด้วยนะคะ

กระแต

กระแต

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

11 May 2011 19:19 #1

ส่งให้เรียบร้อยแล้วค่ะ งง ยังงัยสอบถามได้นะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

กระแต

กระแต

Guest

26 May 2011 21:33 #2

เรียนครบ10ช่ัวโมงแล้วต้องขอบคุณคุณครูท่ีสอนทุกคนนะใจเย็นมากนึกว่านั่งอยู่กะน้ำแข็งสะอีก(แซวเล่นนะ)รอสอบใบขับข่ีไม่รู่้จะผ่านป่าว

กระแต

กระแต

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

27 May 2011 20:54 #3

พี่กระแต น้องผึ้งนะคะ ไม่รู้จำได้ป่าว น้องเป็นคนรับสมัครพี่กระแตเอง จะบอกว่าไม่อยากทายอายุพี่กระแตเลยค่ะ เพราะน้องเคยบอกว่า ถ้านักเรียนที่มาคุยในนี้ หมายถึงในเว็บบอร์ด แปลว่าจะมีอายุแล้ว คือประเภท 35++ :]: :k: เพราะปกตินักเรียนหนูจะอยู่ใน facebook เข้ามาขอบคุณ มาอัฟเดทเวลาเรียนวันแรก อัพเดทเวลาไปสอบไปขับขี่ ทุกคนล้วนอยู่แต่ใน facebook 555+ ก็จะเป็นนักเรียนเด็ก ๆ วัยรุ่น แบบอายุ below 35 ถ้าคุยมาทางอีเมลล์ หรือเว็บบอร์ดนี้จะเป็น 35++ เป็นสถิติที่น้องเก็บเอง

เรื่องใบขับขี่ไม่ต้องเครียด ง่ายนิดเดียว นอกนั้นยากหมด 555 ยังไม่ทันสอบ ไม่ทันเห็นสนามก็แช่งตัวเองแล้ว ผ่านอยู่แล้ว

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image