Rutnaja

Rutnaja

Guest

มีเรื่องจะรบกวนสอบถามดังนี้ครับ (794 views)

7 May 2012 08:20

พอดีสนใจจะเรียนมีเรื่องจะรบกวนสอบถามดังนี้ครับ
1.ขอตารางเรียนว่างของเกียร์ออโต้ในเดือน พค.นี้ครับ
2.อยากเลือกรถเป็น Honda City ด้วยจะได้ไหมครับ
3.บริการรับส่งเฉพาะวันที่สมัครเรียนใช่ไหมครับ ส่วนถ้าเรียนวันต่อๆไป เดินทางไปเองเหรอครับ

Rutnaja

Rutnaja

Guest

น้องแบงค์

น้องแบงค์

Guest

7 May 2012 09:23 #1

บริการ รับส่งฟรีครับ ทุกวันที่มีวันเรียน :h:
ส่งตารางมาไห้เรียบร้อยแล้วนะครับ

น้องแบงค์

น้องแบงค์

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

7 May 2012 12:31 #2

ตารางน้องแบงค์ ส่งให้แล้วนะคะ ถ้าเลือก CITY ก็ดูตารางที่ Tab CITY ได้เลยค่ะ

โรงเรียนรับส่งทุกครั้งที่มีเรียนค่ะ บริการฟรี

แต่วันที่ไปสอบไปใบขับขี่ นักเรียนต้องเดินทางมาที่โรงเรียนเองนะคะ วันนั้นคุณครูจะไม่ได้วิ่งรับตามบ้าน เพราะมีนักเรียนหลายท่านที่ไปสอบใบขับขี่ในแต่ละสัปดาห์ เลยไม่สามารถวิ่งรถรับทุกคนได้ ทางโรงเรียนจะนัดนักเรียนเจอกันที่โรงเรียน แล้วคุณครูจะขับรถ พานักเรียนทุกท่านไปที่ขนส่ง กลับก็จะขับรถพากลับมาที่โรงเรียนเหมือนเดิมค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image