แป้ง

แป้ง

Guest

สอบถามตารางเรียนค่ะ (1626 views)

4 Jul 2011 15:12

เริ่มเรียนวันที่ 9 ก.ค.เรียนเสาร์อาทิตย์ วันละ 3 ชม.ช่วงเวลาประมาณ 10โมงถึงบ่ายโมง จะได้มั๊ยค่ะ

ถ้ายังไงรบกวนส่งตารางเรียนที่อีเมล์ด้วยค่ะ แล้วรับส่งที่ตลาดยิ่งเจริญสะพานใหม่รึป่าวค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แป้ง

แป้ง

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

4 Jul 2011 15:20 #1

ถ้าจากเวลาที่แจ้งมาของวันที่ 9-10 ไม่มีว่างเลยค่ะ เป็น goldern time แหละคนจะลงก่อนเพื่อน ถ้าเป็นเวลาอื่น หรือวันอื่น ได้เลยค่ะ ยังงัยลองดูตารางที่ส่งให้ทางอีเมลล์ก่อนก็ได้ค่ะ เผื่ขยับอะไรยังงัยได้หนูจะได้ลงได้ค่ะ สะพานใหม่รับส่งค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

แป้ง

แป้ง

Guest

19 Jul 2011 13:36 #2

ขอเอกสารที่จะใช้อ่านสอบใบขับขี่ด้วยค่ะ ช่วยส่งให้ทางเมล์ด้วยน่ะค่ะ

แป้ง

แป้ง

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

19 Jul 2011 13:59 #3

ส่งไปให้แล้วครับเป็น zip file นะครับ save ในคอม แล้ว extract file มา เยอะพอสมควร ถ้าเห็นแล้วไม่มีกำลังใจจะอ่านก็ แนะนำว่าวันที่ไปสอบจะมีการอบรม 2 ชม ฟังดูว่า อบรม อาจจะคิดว่าน่าเบื่อ แต่วิทยากรดีครับไม่น่าเบื่อหรอก แปบเดียวก็จบแล้ว กลั้นใจฟังแบบตั้งใจ ข้อสอบทั้งหมดอยู่ในที่อบรมเลยครับ ไม่มีข้อไหนที่ไม่อยู่ในตอนที่อบรม 2 ชั่วโมงนี้ แต่เอกสารที่ส่งไปให้อ่านก็ดีครับ เป็นเรื่องกฏหมายจราจร อาจจะน่าเบื่อหน่อยแต่แบบว่า รู้ไว้ใช่ว่า ครับผม ป้องกันการเอาเปรียบจากพี่ตั้มด้วยครับ ยิ่งถ้าเราไม่รู้ หรือรู้น้อยกว่าเค้า มันจะทำให้เวลาโดนเรียก แล้วเกิดความไม่มั่นใจว่าเราทำถูกกฎจราจรหรือไม่ ถ้ามั่นใจว่าทำปฏิบัติตามกฎจราจรแล้ว ชี้แจ้งต่อเจ้าพนักงานว่ากันไปตามกฎหมายได้ครับ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image