ทราย

ทราย

Guest

ขอตารางเรียน และ ราคา ค่ะ (1440 views)

23 Jul 2011 21:35

ต้องการเรียนภายในเดือนนี้ อยากได้ใบขับขี่ก่อนสิ้นเดือนใช้ในการสมัครงานค่ะ
เรียนคอร์ส 8 ชั่วโมง
จึงอยากทราบวันเวาลา และ ราคาที่เรียนค่ะ

ขอบคุณค่ะ :)

ทราย

ทราย

Guest

ทราย

ทราย

Guest

23 Jul 2011 21:43 #1

ขอเพิิ่่มเป็น 10 ชั่วโมงค่ะ

ทราย

ทราย

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

24 Jul 2011 14:39 #2

น้องทรายครับ ผมส่งตารางให้ทางอีเมลล์แล้ว แต่เผอิญว่าวันนี้ hotmail ผมใช้งานไม่ได้ ผมเลยส่งจาก gmail ไปนะครับ ถ้าวันนี้เรียนได้ MAZDA3 ว่างตั้งแต่บ่ายสามโมงเย็นครับ ถ้าไม่ได้คงต้องเป็วันจันทร์ กะอังคาร ก็จะเป็น

ถ้าลงคอร์ส 8 ชม ก็เรียนวันจันทร์ กะวันอังคาร แล้วจบเลย วันพุธนี้ก็ไปทำใบขับขี่ได้เลยครับ เรียนวันละ 4 ชม

ถ้าลงคอร์ส 10 ชม ก็เรียนจันทร์ กะอังคาร พุธไปทำใบขับขี่ก่อน แล้วมาเรียนต่อให้จบวันพฤหัส ก็ได้ครับ

ลองดูก่อนก็ได้ครับ ต้องการข้อมูลใดเพิ่มเติม สอบถามผมได้ตลอดเวลาครับผม

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image