กวาง

กวาง

Guest

ขอตารางเรียนเดือนสิงหาด้วยครับ (1567 views)

24 Jul 2011 23:27

ขอตารางเรียนเดือนสิงหาด้วยครับ
เอาแบบ 10 กับ 15 ชั่วโมงนะครับ
ขอบคุณครับ

กวาง

กวาง

Guest

กวาง

กวาง

Guest

24 Jul 2011 23:36 #1

บ้านอยู่ลาดพร้าว80 มารับได้หรือป่าวครับ

กวาง

กวาง

Guest

ningo

ningo

Guest

25 Jul 2011 08:53 #2

ขอตารางเรียนเดือนสิงหาด้วยคนค่ะ คอร์ส 15 ชั่วโมง

ningo

ningo

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

25 Jul 2011 09:13 #3

รายละเอียดพร้อมตารางเด้วพี่ส่งให้หนูทั้งสองคนทาง gmail (drivingbysmile@gmail.com) นะคะ เพราะ hotmail (drivingbysmile@hotmail.com) พี่ไม่สามารถเปิดเมลล์อ่านแล้ว reply ตอบกลับไปได้ค่ะ พี่แจ้งไปปัญหาไป support centre เค้าแล้ว ไม่รู้อีกนานกี่วันถึงจะ resume ได้ปกติ ดังนั้นถ้าเห็นเมลล์จาก gmail ซึ่งไม่ได้ publish ไว้บนเว็บว่าเป็น contactable email ก็อย่าพึ่ง ignore นะคะ เป็นเมลล์ที่ส่งออกจากทางโรงเรียนจริง ๆ ค่ะ

สำหรับน้องกวาง ลาดพร้าว 80 พี่เข้าใจว่าไม่อยู่ในพื้นที่รับส่งค่ะ พี่ไม่ทราบว่าหนูมาขึ้นรถที่แยกลาดพร้าว ตรงรถไฟฟ้าใต้ดินลาดพร้าว สุทธิสาร รัชดา ได้หรือป่าวค่ะ ถ้าเป็นรถไฟฟ้าใต้ดินจะอยู่ในพื้นที่บริการค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

กวาง

กวาง

Guest

25 Jul 2011 23:34 #4

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ
จะเริ่มเรียน วันที่1สิงหาครับ คอร์ส 15 ชั่วโมง
เดี๋ยวยังไงพรุ้งนี้ผมโทรไปหานะครับ

กวาง

กวาง

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

26 Jul 2011 08:16 #5

ได้เลยค่ะ แต่ว่าถ้าจะได้คุยกะครูกวางก็คงเป็นบ่าย ครูกวางจะเสด็จจากบรรทมตอนเที่ยงค่ะ โทรไปตอนเช้าจะเจอ มรว บอย -> แม่เรียกว่า บอยค่ะ ช่วงนี้ขลุกขลักนิดหน่อย hotmail ใช้ไม่ได้ค่ะ gmail เพิ่งเปิดใช้ไม่ค่อยถนัดกัน ต้องใช้เวลาทำความคุ้นเคยนิดหน่อย

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image