เจี๊ยบ

เจี๊ยบ

Guest

ขอตารางเรียนเดือนสิงหา-กันยาครับ (1532 views)

5 Aug 2011 01:17

ขอตารางเรียนเดือนสิงหาคม-กันยายน 54 ครับ
หลักสูตรสำหรับผู้ไม่มีพื้นฐาน 15 ชั่วโมง เกียร์ออโต้

ขอบคุณครับ

เจี๊ยบ

เจี๊ยบ

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

5 Aug 2011 09:15 #1

ได้เลยครับ ตารางผมส่งให้ทางอีเมลล์แล้ว เลือกคัน วันและเวลาได้ยังงัย แจ้งล๊อกเวลามาทางอีเมลล์หรือโทรเข้ามาก็ได้เลยครับ ผมจะได้ล๊อกไว้ให้ โดยที่ยังไม่ต้องโอนเงินหรือจ่ายมัดจำล่วงหน้าครับ ค่อยชำระวันแรกที่มีเรียนครับผม

Webmaster

Webmaster

Admin

สาว

สาว

Guest

9 Aug 2011 09:14 #2

สาว

สาว

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

9 Aug 2011 09:42 #3

พอดีมันไม่ขึ้นข้อความ ผมเลยไม่แน่ใจว่าต้องการรายละเอียดหรือคำแนะนำอะไรบ้างครับ ตอนนี้เลยส่งตารางไปให้ก่อนครับ ต้องการข้อมูลใดก็สอบถามมาได้เลยครับ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image