Banana

Banana

Guest

ขอตารางเรียนตั้งแต่ปลายสิงหา-กันยายนค่ะ (1092 views)

23 Aug 2011 23:17

สวัสดีค่ะ อยากได้ตารางเรียนค่ะ อยากเริ่มเรียนเสาร์นี้เลยพอเป็นไปได้มั้ยคะ ยังไงจะโทรถามอีกทีค่ะ ขอบคุณค่ะ :) kluay_sweet@hotmail.com

Banana

Banana

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

23 Aug 2011 23:33 #1

เกียร์ออโต้ เสาร์อาทิตย์นี้มี JAZZ กะ CITY ว่างเป็นหย่อม ๆ พอรวมกันก็ว่างทั้งวันค่ะ พอดีมีนักเรียนไปต่างประเทศเลยขอ cancel ไป 2 อาทิตย์เดี๋ยวเค้าค่อยกลับมาเรียนค่ะ ส่วน ALTIS เต็มค่ะ 

Accord  เกียร์ธรรมดาเต็มค่ะ ถ้าเป็น DMAX ตอนนี้ว่างค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

23 Aug 2011 23:33 #2

ตารางส่งให้แล้วทางอีเมลล์นะคะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Banana

Banana

Guest

23 Aug 2011 23:38 #3

ขอเป็นเกียร์ออโต้ค่ะ ขอจองเสาร์อาทิตนี้เลยค่ะ แบบ 8 ชม.ค่ะ อันนี้ได้ฟรี 1 ชม. มั้ยคะ

Banana

Banana

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

24 Aug 2011 11:02 #4

แถมอยู่ค่ะ 1 ชม ตารางส่งให้ทางอีเมลล์แล้ว ลองดูแล้วเลือกเวลามาได้เลยค่ะ ว่าจะลงเป็นวันไหน โทรมาจอง หรือ เมลล์มาบอกได้เลยค่ะ น้องจะได้ล๊อกตารางไว้ให้ เด้วก่อนวันเรียนจะโทร confirm ตารางที่ล๊อกอีกทีค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Webmaster

Webmaster

Admin

24 Aug 2011 11:04 #5

ปล ลืมบอกไปค่ะ ว่าถ้าเมลล์มาแจ้งตารางที่จะให้ล๊อกอะค่ะ อย่าลืมแจ้งเบอร์ติดต่อกลับนะคะ เพราะว่าถ้าได้หรือไม่ได้อย่างไร น้องเค้าจะได้โทรแจ้งได้ ที่สำคัญก่อนวันเรียนน้องเค้าจะต้องโทร confirm แล้วเวลาครูไปรับ ครูจะต้องโทรสอบถามเส้นทางหรือนัดแนะจุดที่จะเจอกันค่ะ เด้วหากันไม่เจอค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Banana

Banana

Guest

24 Aug 2011 19:30 #6

วันนี้โทรไปจองแล้วค่ะ แต่ตารางเต็มหมดเลย เร็วมากๆค่ะ เมื่อคืนเพิ่งดู วันนี้เต็มแล้ววว พอดีสะดวกเรียนแต่วันเสาร์อาทิตย์น่ะค่ะ

Banana

Banana

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

24 Aug 2011 20:48 #7

ไม่เต็มใครว่าเต็ม :q: น้องเค้าลงตารางให้แล้วค่ะ ลองดูนะคะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Banana

Banana

Guest

24 Aug 2011 20:59 #8

โทรไปคุยแล้วค่ะ New City ไม่ว่างเลยค่ะ ว่างก้อ7โมงเช้าแน่ะ เสาร์อาทิตย์นี้ก้อ 8 โมงเช้าค่ะเป็น Jazz พอดีจะจอง2คนกับน้องสาวด้วยน่ะค่ะ Mazda ก้อม่ายมีเลยค่ะ เค้าบอกว่ารถเข้าศูนย์ถึง 10 ก.ย. ยังไงถ้ามีว่างอย่างที่บอกจิงๆบอกด้วยนะคะ

Banana

Banana

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

25 Aug 2011 09:50 #9

Ok Acknowledged ค่ะ เพราะว่าหนูเรียน 2 คนติดกันนั่นเอง นั่นหมายถึงว่าต้องว่าง 6 ชั่วโมงต่อเนื่องกัน แต่รถแต่ละคัน มีคนจองไว้เป็นหย่อม ๆ กั้นไว้คนละ 3 ชั่วโมงเป็นต้นค่ะ

แต่ถ้าสมมติว่าเรียนแยกกันได้มั้ยค่ะ พี่น้อง เช่นพี่เรียนเช้า น้องเรียนเย็น แบบนี้ค่ะ เพราะเท่าที่พี่เช็คมันจะมีนักเรียนมาลงกั๊กช่วงเที่ยงแบบนี้ค่ะ หรือถ้ามีนักเรียน Cancel พี่จะย้ายตารางให้มันทีนะคะ

ส่วนมาสด้า 3 จะต่อประกัน ต้องเคลมเก็บสีทั้งคัน ถึงจะต่อประกันได้ค่ะ ออกจากศูนย์ที่ 10 กยค่ะ Anyway คงต้องเอามาสด้า 2 ลงสอนต้นเดือนหน้าแน่ ๆ ถ้าเป็นมาสด้า 2 จะพอไหวมั้ยค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Ple

Ple

Guest

27 Aug 2011 22:16 #10

ขอตารางเรียนเดือนกันยายนค่ะ ขอบคุณค่ะ

Ple

Ple

Guest

Ple

Ple

Guest

27 Aug 2011 22:16 #11

ขอตารางเรียนเดือนกันยายนค่ะ ขอบคุณค่ะ

Ple

Ple

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

28 Aug 2011 16:57 #12

ส่งให้แล้วครับ ช้าไปหน่อย ผมไปต่างจังหวัดมาครับ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image